Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Green star express t428blr latelekeza abiria njiani karibu na puma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamapinduko, Nov 23, 2011.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yangu anaenda Mwanza kanipigia wametelekezwa kwenye basi hilo liloharibika huko nje ya mji wa Singida. Kondakta na dereva wamekimbia singida mjini. Wamejaribu kuomba msaada polisi bila mafanikio.
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa route ya dar to mza haya mabasi ya greenstar nimoja ya mabus bora pamoja na lucystar na murro sasa kama ni hivyo greenstar watakua wamejimaliza.
     
  3. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nazani walitaka kupigwa wakaona wajiokoe
     
  4. r

    robert palice Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjakuelewa
     
  5. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Acha uwongo, route ya Mwanza Dar gari ya uhakika ni ALLY'S SPORTS
     
  6. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hayo magari ni balaa kwa kulaza watu njian, nilishalazwa manyon. Hapo wanasubiri fund atoke dar. Kama n mmoja wa abiria we nenda singida 2
     
  7. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lucky star hamna kitu siku hizi lazima iwe na fundi, naona itakuwa imebaki Muro njia hiyo.
     
  8. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Green star ni basi zuri sana. Tatizo nadhani ni tajiri na management. Wahudumu wake wana lugha chafu sana sijawahi ona. Kuna siku nilikuwa natoka nalo Kahama kwenda Dar, bahati mbaya pale Nzega Tumbo likaniuma. Nilimwomba Konda akaniambia subiri mpaka Igunga. Pale Igunga pamoja na mimi wakashuka wengi kujisaidia. Lakini kabla ya abiria wa mwisho kushuka konda akaanza kupiga horn. Niliporudi kwenye basi nikakuta mazungumzo kati ya driver (mwarabu) na mpiga debe. Mpiga debe akamwambia driver kuwa watu wanaumwa, subiri kwanza wajisaidie,,, driver akajibu hapa siyo hospitali mimi nitawaacha! Niliishiwa nguvu kabisa.

    Tangu hapo sijagusa Green Star, hata iwe kwa shida. Nakushauri usipande hilo basi hata kidogo
     
  9. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu unavyosema tarehe 19/11/2011 nilishuhudia mtoto akikojoa ndani ya gari kwa sababu mama aliwaambia makondo na dereva wakakataa kusimama. Gari ya Kahama- Dar Green Star Express.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuh,jamani mbona kwa route Dar-Mby hawako hivyo?
     
  11. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa amenipigia muda sio mrefu anasema wameingia Mwanza saa saba mchana. Yaani safari ya Dar Mwanza imechukua masaa 31 hrs. Bravo GREEN BUS EXPREES MMEJARIBU MUMESHINDWA MNASONGA NYUMA.
     
  12. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh! Green Star ana mabasi kadhaa yanayoenda Mwanza - Dar, kama mmepata bahati mbaya ya kukutana na wahudumu wakorofi haimaanishi Kampuni nzima ni mbovu. Mimi nilipanda Mohammed Trans kwenda Kahama nilijuta kwa jeuri ya wahudumu niliowakuta humo. Lkn siku niliyopanda MZA kuja DAR ningeweza kusema hamna basi lenye huduma bora kama Mohammed Trans. Kwa hiyo tunapopata matatizo ya lugha chafu na makero toka kwa wahudumu tusiishie kunung'unika kwenye JF bali tuchukue hatua.

    Na nyie mnaoumwaumwa matumbo safarini punguzeni kula hovyo hovyo. Kama unajua unakwenda safari una haja gani ya kunywa chai nzito as if umeambiwa hutakula tena?! Kama haitoshi njia nzima unabukanya kama fuku fuku na baadae unaanza kutoa hewa chafu kwenye basi kuwakera wenzio.
     
Loading...