Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Green guards, Mungiki, Hamas na Al shabab waitosa ccm!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yericko Nyerere, Jul 3, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Enzi zilee ukipingana na ccm ujue unamkaribisha israel mtoa roho!

    Tangu nguvu ya upinzani iwe chini ya werevu vifo tata vya viongozi makini vimepungua huku ccm wakipingana hadharani!

    Hii inanifanya nijiulize wapi green guards, mungiki na al shababi makundi rafiki muhimu wa ccm?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    to hell..
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mimi au ccm?
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hii ni kweli? Ebu tupe data kidogo kwa hili. Enzi zipi (hawamu) na angalau wale wote ambao waliuliwa na hawa jamaa maana hawa ni watu hatari.
     
  5. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee acha uchochezi unataka wakiwepo hao wafanye nini? Hapa ni hoja tu mpaka kieleweke mambo ya ngumi, ubabe, umafia yamepitwa sana na wakati. Sasa hivi lete hoja mezani toishambulie hatushambulii watu hoja! hoja! hoja! hojaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mapenzi yako kwa CDM yasikufanye kila pumba ubandike humu jamvini, ebu lete ushahidi wa maneno yako ubandike humu tupate kujadili, JF, sio sehemu ya porojo
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Lete ushahidi...
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Sokoine, Kolimba,Chifupa,Dr ali juma,Chacha wangwe,Ditopile,Sheikh Abeid karume, Ukitaka ushahidi kamili wa kila kifo na uhusika wa makundi hayo utamwagwa hapo!!Endeleeni kuongeza wale mnaokumbuka!
     
  9. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha unaweza ongeza hata la ndgu yako hapo,hao tunajua wamekufa lkn ushahid tunaotaka ni kytuthibitishia kuwa waliuliwa na ccm km ulivyodai,thibitusha tafadhal
     
  10. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa huo mtizamo wake hapo juu inawezekana ikawa hivyo
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Taarifa rasmi nilizonazo ni kuwa mission yao ya mwisho ilikuwa ni kumuua Mwakyembe, Sita na Slaa! Baada ya mission hiyo kufeli!Hapo ndipo chanzo cha makundi hayo kujitoa kuitumikia ccm!
     
  12. h

    hoyce JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunajiuliza pia kuhusu Charles Kabeho na Gilman Rutihinda
     
  13. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe,Slaa,Zitto,Lema...........
     
  14. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo ndio umezijua porojo? Ni kwel jamaa kaleta porojo lakn na wewe una porojo zaidi yake. Mkuki kwa nguruwe.
     
  15. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyerere na shelembi wa shy
     
  16. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo ndio umezijua porojo? Ni kwel jamaa kaleta porojo lakn na wewe una porojo zaidi yake. Mkuki kwa nguruwe.
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    membe ana mke MS acha kujipendekeza
     
Loading...