Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Great thinkers

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jozaa KYLLA, Sep 20, 2012.

  1. j

    jozaa KYLLA Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu, leo natoa ushauri kwa wote wale wanaoingia skul ya kwamba wajue wanategemewa na jamii inayowazunguka na pengine ndio maana MUNGU amewajalia mafanikio walionao. Hivyo bac wazingatie kile kinachowapeleka huko ili baadae waisaidie jamii katika nafasi mbalimbali.

    Si hivyo tu bali hata wale wadogo wao ambao mara nyingi huwa wanafuatilia nyendo zao. Kingine ni humu ndan tujitahidi kufanya mambo yetu kiugreat zaidi maana ni watu wengi wanaelimika kupitia jf namaanisha tuache mizaa. Najua kuna watakaoshindwa kunielewa wasiwe na wasiwasi polepole watanielewa tu.

    Mwisho kabisa nawatakia kila la heri wanafunzi wote wa mwaka wa kwanza.

    URS KYLLA
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
Loading...