Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Great thinkers pliiiiz,picha hazionekani ktk folder

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wise dide, May 5, 2012.

  1. wise dide

    wise dide Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    SORRY PLIZ NAHITAJI MSAADA AS KUNA PICHA ZA MATUKIO YA MUHIMU SANA NILIPIGA KWA DIGITAL CAMERA LKN ZMEGOMA KUFUNGUKA KWA MEANS ZOTE NILIZOJARIBU LKN FOLDER LINASOMA KUWA NDANI KUNA VITU VYENYE 3.36GB LKN NKFUNGUA INADAI FOLDER EMPTY!!NMEJARIBU KUKOPI HILO FOLDER KTK FLASH,MEMORY KADI NA KUTEST KULIFUNGUA KTK COMPUTER KADHAA BT IMESHINDKANA KWA MTINDO ULE ULE!!plz nategemea solutions kwenu wadau as JF hakuna linaloshindikana!!

    THANX IN ADVANCE....
     
  2. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Camera yako ukiiunganisha na PC haijaribu kuinstall software flani? It's normal.
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wala ushofu, vitu vyako vipo.
    Unatumia OS gani?
    Nenda folder options afu tick checkbox ya kuonesha hidden folders.
    Sometimes hata system folders/files unaweza kuitick pia.
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu specify zaidi mkuu. Bado statement iko vague.
     
  5. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Most cameras iunapounganisha kweye PC kwa mara ya kwanza, ni lazima ifanye installation ya software ya hiyo camera kwa sababu saa nyingine picha zinakuwa katika RAW format ambayo haiwezi kusomwa na computer bila software. Sasa ikishaweka hiyo software ndio unaweza kuziona hizo picha na unakuta options kama "Save to PC", "edit" etc. Mara chache sana mtu unaweza kutoa picha kwenye camera bila softwares zao(zipo ndani ya camera ukiichomeka tu inaanza kufunguka).
    Kwani umehawahi kuiunganisga hiyo PC kabla? I doubt.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    solution ya fasta ni kama una soft yoyote ya ku open picha mfano let say piccasa ukichomeka memory card inakuja auto play usiclick open folder to view file we click open picture by picassa zitafunguka.

    By the way unatakiwa utafte cd ya digital camera yako ili uinstall soft yake
     
Loading...