Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Great Thinker, Sugua Kichwa kama Unaweza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mabel, Mar 17, 2011.

  1. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uko gerezani umefungwa kifungo kisicho na mwisho, unapewa nafasi moja ya kutoka gerezani iwapo utapita mtihani ulio mbele yako.

    Mtihani wenyewewe
    .

    Unaonywesha milango miwili, kila mlango unamlinzi mmoja, mlango mmoja unaelekea kunyongwa na mlango mwingine unakurudisha uraiani kula maisha na jamaa zako. Hujui mlango upi kati ya miwili unakwenda uraiani na upi utakupeleka kwenye kifo, katika kukusaidia kutambua mlango sahihi wa kuelekea uraiani umepewa nafasi ya kumuuliza mlinzi mmoja wapo kati ya hao wawili swali moja TU ilikutambua ni mlango upi utokee/ufungue na upate kupona.

    Katika hao walinzi wawili, mmoja anasema uongo tu na mwingine anasema kweli tu, na hawa wawili wanajuana tabia zao na wewe hujui yupi ni mkweli na yupi ni muongo.

    JE,
    Utauliza swali gani kwa mlinzi yupi NA utafanya nini ili ujue mlango utakao kupeleka uraiani kufurahia maisha na si kwenda kunyongwa?

    Karibuni
     
  2. N

    Nothing4good Senior Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitasimama katkat ya hao walizi wawili then nitauliza: huu mlango wa kwenda kunyongewa? Watajibu wote kwa 7bu kilammoja atadhani nimemuuliza yeye. Nadhani nitapata jibu la ndio na hapana. Yule askari mongo si atakua a vise vesa? nitakua nimepata jibu
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hah hah, mkuu umenifurahisha sana. Masharti ni kumuuliza mlinzi mmoja wapo na huwezi kuwauliza kwa pamoja na unapomuuliza huyu mwenzake hajui unamuuliza swali gani.

    Umechemka mkuu.
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aah hili swali linaitaji kalam na karatasi yaani (x+y)x=xy/x-y findi x , given y=8

    aagrr
    tukupe mji..
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :lol: mambo mengine bwana!
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Magumu au rahisi? au ni:A S-confused1:
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa mahesabu unatisha na milinganyo yako,

    Kama silaha yako pekee ni nyundo, basi kila kitu/tatizo utaona linafanana na msumari!
    Haha hah, umechemka kaka.
     
  8. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe jibu basi maana siwezi kwenda nyumbani sina jibu, nikipata jibu nikamchemshe na shemeji/wifi yako
     
  9. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ntamuuliza swali la kizushi askari kama "nackia mnanyonga kwa kutumia sumu?" najua askari mwongo atakataa wakat askari mkwel anaweza jibu "sio mimi ninayenyonga" afu bada apo ntajua tuu.
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Binafsi......nimechemka mkuu!
     
  11. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Utauliza swali ambalo wote mnajua jibu lake mfano, Je hapa ni gerezani?
    kama yule uliyemuuliza atasema ndiyo basi unajua ndiye msema kweli.
    Kama atasema hapana basi huyo ndiyo msema uongo.
     
  12. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu sijakuelewa,
    Kumbuka unanafasi ya kuuliza swali moja tu ili ujue mlango sahihi wa kutokea, na unamuuliza mlinzi mmoja wapo kati ya wawili pasipo kujua ni mkweli au muongo unayemuuliza.
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenifurahisha,
    Sasa kwa swali lako hilo utajuaje utokee mlango upi ambao utakupeleka kupona?
    Umechemka mkuu.
     
  14. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili swali litakusaidia vipi kujua mlango wa kutokea?
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwasababu umesema kila mlinzi analinda mlango mmoja na unaruhusiwa kuuliza swali moja, utamchagua yeyote umuulize swali hilo kujua msemakweli ni yupi ili uchangue mlango wa kutokea.

    Ila kama mlinzi utakaye muuliza lazima uchague mlango wake basi hilo halitakuwa swali zuri
     
  16. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu naomba jibu nakaribia kutoka bana
     
  17. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaruhusiwa kumuuliza mlinzi huyu na ukatokea mlango wa mlinzi mwingine. Unaruhusiwa kutokea mlango wowote unaotaka wewe baada ya kuulinza swali moja tu kwa mlinzi yeyote.
     
  18. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa jibu langu lina kosa gani? kwasababu walinzi na mfungwa wanajua kuwa pale ni gerezani sasa atakayesema hapana basi huyo atakuwa mwongo na mfungwa atajua mlango wa uraiani ni upi as long as walinzi watakuwa kwenye milango yao.
     
  19. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umesema hivi
    Sidhani kama hapa utatoka maana wewe unataka kujua muongo yupi na mkweli ni yupi. Lengo ni kudodosa ujue mlango sahihi wa kutokea.
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bwana mabel mbona umeanzisha hii topic wakati huu ambao vichwa vimeshachoka na pilika pilika za siku nzima!
    Ungeuliza asubuhi hakyanani mimi ningetoa jibu sahihi lakini sasa hivi nipo hoi hapa.
     
Loading...