Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Grayson ITV Saa 3 usiku.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyakarungu, May 5, 2011.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    nimealikwa kushiriki mjadala wa wanaharakati, wenye mada isemayo;
    je, umasikini wa watanzania ni laana?
    MJADALA UTAANZA SAA TATU USIKU.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tupe taarifa iliyokamilika ... NI LINI, yaani ni TAREHE GANI?
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    grayson ndio nan?
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Siyo laana ila ni kwa sababu ya adui CCM
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Laana??napata wasiwasi kidogo...udini lazima uingie hapa!!Mwalikeni MS nae kwenye mdahalo
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Umealikwa kama nani??
     
  7. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Azimio jipya, ni leo usiku huu kijana.


    sizinga, nimealikwa nikiwa kijana wa kitanzania au unamaanisha nini?!!! au kuna watu special wanaotakiwa kualikwa?
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Huyo bwana naona kashindwa kujieleza na hajui ni kitu gani kinaenda kujadiliwa huko ITV...

    Ukweli ni kwamba ITV wamekirudisha kipindi maarufu sana kilichotamba miaka ya nyuma kiitwacho MALUMBANO YA HOJA ambacho kama ilivyokuwa zamani kitakuwa kikirushwa kila Alhamis saa 3:00 usiku....

    Na mada ya leo itakuwa ni: Je, umasikini wa watanzania ni laana?
     
  9. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    utamuona tu, usihofu siku utamtambua,wewe kaka/dada.
     
  10. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    lengo lilikuwa kuwatarifu watu mada ya leo,sio program ya tv, ila nashukuru kuwaelezea kwa undani.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Yaani aliealikwa ni mwingine na ameshindwa kutushibisha maelezo, ila ambaye hajaalikwa huko mkuu Balantanda ndio nimemuelewa maelezo yake.
    My take: huyu ni afadhali hiyo safari ya kwenda huko studio aisitishe akanywe valeur tu. maana hakuna atakachochangia zaidi ya kutaka aonekane kwenye tv. kama ameshindwa kutuelewesha sisi kwa maandishi tu, je atakuwa na uwezo wa kuwin audience ya live coverage? nitakuwa wa mwisho kuamini.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ni kipindi cha Malumbano Ya Hoja saa tatu usiku ITV!
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kwamba wadau hawajaielewa heading ya thread 'Grayson ITV Saa 3 usiku'......Hapo ndipo walitaka ufafanuzi zaidi
     
  14. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    hahahaaaaa,najua ukimwona anachuma sumu, mwache anywe kisha andaa kikombe cha maziwa utamsaidia tu.
     
  15. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    tumpe hoja-
    laana? ya nani? huyo aliyebuni heading %$%$^%%^ zake!!
    moja ya sababu ni serikali legelege ambayo haijui iko wapi na inataka kwenda wapi. mfano wa hili ni vipaumbele zaidi ya vitano vipya kila mwaka bila kutueleza vya mwaka vimefanikiwa kwa kiasi gani.
     
  16. M

    Mbwazoba Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimekuja kumpa points, nadhani ndio lengo lake pia, ukweli ni kwamba, nchi hii haina mwenyewe imejaa mijitu mirafi na miroho tu, yaani sijajua kama hakutakuwa na watangazaji wahuni ambao hawatawazuia watoa maada kupayuka mpaka kunyooke.

    na wewe MATOLA ni wa wapi mbona unaonekana kuwa na chuki hapa.... Unaanza za aakina ccm na cdm ee, kama mnajuana useme huo ni use...ge...unakusumbua tu. hatutaki wanafiki humu hebu tulifukuze humu eti matola....
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Jina lako ni MBWAZOBA sasa mimi hapo nitaangaika nini kukujibu kitu, tafuta mazoba wenzako, mimi si viwango nyako.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watu mnataka maada au mnataka kumuona mwingine kwa sura, tatizo la kunywa viroba na pilipili ndilo linalomsumbua wewe sizinga
     
Loading...