Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gray Mgonja: Kufikishwa Mahakamani na matokeo yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Dec 15, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Gray Mgonja

    Kuna taarifa zinazotufikia punde kuwa Gray Mngoja kishafikishwa Mahakama ya Kisutu.

    Taarifa zaidi zitakuja muda si mrefu!
     
    Last edited by a moderator: Dec 15, 2008
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    dooooo kazi bado ipoo mbichi duuu
     
  3. m

    msasa Member

    #3
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete noma mwenyewe yupo kempinskiiii anajirusha na stars anajifanya kama hajui kinachoendelea
     
  4. edwinito

    edwinito Senior Member

    #4
    Dec 15, 2008
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya hay aliyezipata atujuze za uhakika
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha,

    Mara zote JK anakuwa kwenye shughuli tofauti kabisa na matarajio ya wengi.

    Lakini ukiisoma habari hii ya ThisDay haiihitaji kujiuliza sana juu ya kesi gani inamkabili:

     
  6. edwinito

    edwinito Senior Member

    #6
    Dec 15, 2008
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikwete ameenda Msumbiji, Stars hata kariakoo msimbazi hawajafika........
     
  7. AbdulKensington

    AbdulKensington Member

    #7
    Dec 15, 2008
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufisadi ufisadishwe!
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nadhani sasa hivi ndo wamepita mataa ya Chang'ombe
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pls confirm this??? Mnaturusha roho namna hii jamani; Nilisikia majaji wako ktk likizo imekuwaje??? pls update this is more sensitive
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Walio maeneo ya KISUKU wafuatilie hiyo issue
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Dec 15, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    One client at a time !!!
     
  12. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama ilivyotarajiwa Mgonja amefikishwa mbele ya haki,tusubiri mengi yatakayojiri lakini nafikiri atakuwa anaunganishwa na Yona na Mramba katika kesi ile iliyokwishafikishwa mahakamani.
     
  13. m

    msasa Member

    #13
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    “For every dark night, there's a brighter day”
     
  14. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Vijisenti Stroke shock ya kizimbani, yuko Agha Khan, aliye karibu atueleze yuko wodi gani ....
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli tunahitaji uhakika wa hizi habari maana nimezungumza na mtu aliyeko Kisutu mahakamani ananiambia Mgonja hajafikishwa, isipokuwa kuna mtu mwingine (ambaye hajapata jina lake) ameletwa kwa ajili ya kuunganishwa kwenye kesi moja ya epa-labda ndiye mgonja mwenyewe na jina lake linafichwa
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sina lengo la kuwarusha roho wakuu. Hii ilinifikia dakika 30 zilizopita toka chanzo credible kabisa, tumemtuma mwandishi wetu na anafuatilia kwa karibu na atatupa updates za kinachoendelea. Kama alivyosema mzee Kichuguu, one client at a time!
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    That's another news to me. Ngoja tutume JF detectives eneo hilo.
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I confirm kuwa ni Mgonja kafikishwa hapo Kisutu (hata kama wanaficha). Our detectives are down there and one reporter on his/her way to the court. Ni mashtaka gani? Basi hilo tutafahamishana.
     
  19. C

    Chuma JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu detectives tena...as if kuna underground "bombs"..ok msg sent n delivered...
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    So they had to wait until the criminal gets his retirement benefits!
     
Loading...