Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gration na CWT.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kayabwe, Jul 12, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mm nadhani tuamini Mkoba ameusaliti walimu,hata tamko hakuna hadi leo.Basi tunaomba kile chama kipya kitusaidie,tunakiunga mkono.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kichwa wapi na miguu ndio nima ate aumekula mchapati point ipo magwepande dr ilimboka ndio umeandika nini?tuiuuf supu tama sana kama maharage kwa pilipili na chai mboga ya usiku chumvi na maji ybahari mwabajeshi amepotea keanye kikao cha jana na birthday yake kwenye kikao cha harusi

    Mkuu thread yako haijaeleweka, haina kichwa wala miguu, jipange basi twende sawa
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    lol jf kiboko. hivi wenzangu hamjagoma mimi nimegoma leo nina siku ya 4 job siendi na wanafunzi wako tu hawaelewi
     
Loading...