Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gration Mukoba au Wilfred Lwakatare?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUDO, Nov 5, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mtaa mmoja mjini Bukoba nimekuta mabishano ya nani anaweza kuhimili vishindo vya uchaguzi ujao(Ubunge Bukoba Mjini) kati ya hao wawili.Hawakupata mwafaka,kimsingi wamekubaliana kuwa wote ni wapambanaji walio tayari kuitafuta haki kwa gharama yoyote.
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mukoba ni yupi huyo mkuu? Au ndo yule katibu wa walimu aliyepigwa ngwara kipindi fulani?
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huyohuyo mkuu!Raisi wa CWT.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama ni yule jamaa hamna kitu. aliwakusanya walimu miaka ile halafu akaishiwa kununuliwa mpaka akasababisha waalimu (hasa kina mama) kuangua vilio hadharani kama watoto wadogo.

    hafai yule mchumia tumbo tu kama yule jamaa anayejiita mwenyekiti wa jukwaa la katiba.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu mbona kuna picha nyingi tu unaweza kuzitumia kama avata?

    nakuomba pliz badilisha avatar.
     
  6. N

    Ndole JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli naona kama yule si chatu bali cobra.
     
  7. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lwakatare bado anafaa lakini watakaohamua ni wana bukoba wenyewe. Alafu nashindwa kufahamu kwa nini tulilikosa hili jimbo? Binafsi ninavyowaona wananchi wa bukoba wanataka mabadiliko.
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Litachukuliwa uchaguzi ujao.
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siasa bwana, Rwakatare aliwahi kumchapa mtu makonde kwa hasira. Alikuwa msimamizi wa uchaguzi baada kutangaza jina la mgombea wa CCM. Ile niliipenda!
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kiukweli pale ni sehemu ya harakati mwanzo mwisho na 2015 lazima CDM wang'are
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu una maana kibamba naye kishanunuliwa?
     
  12. p

    potokaz Senior Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba ufafanuzi hapo mkuu
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ha,ha,ha!Sawa mkuu nimekuelewa uzuri.Ntabadilisha mkuu,THANX!
     
  14. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LWAKATARE MUGANYIZI ENTALE YA BUKOBA.bado tunamwamini na kumhitaji bukoba huyo gration muondoweni kabisa katika list ya kumchallenge lwakatare kwan alichowafanyia walimu baada ya kupozwa na wakubwa kunadhihirisha kua upambanaji wake kwa maslahi ya wengi (0).
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,937
    Trophy Points: 280
    kuna vitu vidogo vinamwangusha Lwakatare lakini bado anapendwa sana bukoba hasa na vijana.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    RWAKATALE ENKANGABUYE..ENGAJU..huyu bwana amewahi kututeka watu wa bukoba hadi baba mkubwa Benjamini mkapa akatuletea fujo.kwakweli sish watu wa kashai hasahasa matopeni hatujawi kumwangusha kabisa.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    hivi mkuu lile sanamu la mayunga bado lipo hapo bukoba?wamerikarabati?wale nyuki wa kwenye lile sanamu ni noma.walitushambulia siku ya kampeni ya rwakatare.tulitoka kumfanyia kampeni katoma tulipofika buyekela polisi wakatuzuia kuingia mjini pale stand kwa maandamano sisi tukaforce kipindi hicho tukiwa cuf.walitutawanya kwa mabomu ya machozi tukakimbilia pale mayunga tukakuta nyuki wamechachamaa.ilikuwa ni noumer stasahau.mia
     
  18. D

    Dopas JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkoba hafai, kama sio kuzibwa mdomo- kwa mshiko- mwaka jana kabla ya uchaguzi, magamba wasingeshinda. Mkoba ni ndumilakuwili, hatawafaa wana Bukoba, labda wamtaje tena mwingine, waachane na huyo mnafiki
     
  19. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni nini kinamwangusha uyu bwana sisi vijana wake uku tumuimarishe kwa kumsaidia kutatua mapungufu yake
     
  20. s

    super j4 Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ningependa kujua ni mtaa gani.mhe lwakatale wana bukoba wanataka kujua pesa za abana bashome umeziweka wapi
     
Loading...