Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gratian Mkoba : MGOMO upo palepale na ni HALALI...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 31, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    'Wapo watu wameanza kupotosha kwenye vyombo vya habari kuwa eti nimehudhuria kazini.Hiyo si kweli.Hizo ni harakati za CCM na Serikali yake kunichora mimi kama Msaliti.Hawatafanikiwa.Sasa hivi Walimu tumejipanga vya kutosha.Mgomo wetu ni halali kwahiyo walimu hawapaswi kuwa na shaka yoyote.Kauli za viongozi wa Serikali si lolote kwenye jambo lililopo kisheria. Walimu,tupo pamoja. Tusimame pamoja kudai haki zetu. Serikali isiyosikia sauti,itasikia matendo.'

    Source: Niko naye hapa
     
  2. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa si bora akanushe hiyo habari kwenye vyombo vya habari mapema iwezakanavyo maaana walimu wengine washazani kuwa yeye ni msaliti.. mshauri afanye hivyo mapema tena kwa haraka na msisitizo mkubwa sana
     
  3. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pinda yuko wapi? si apeleke wanajeshi na polisi wakafundishe.
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Nitafanya hivyo Mkuu...
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu uko na marehemu Adrian Mkoba??? (aliekua askofu wa morogoro)
    acha KUPOTOSHA na KUDANGANYA umma we magamba, huyo kiongozi wa walimu anaitwa GRATIAN MUKOBA, kama umetumwa hebu kaa chini acha kutoka povu
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    VUTA-NKUVUTE ...ni 'Gratian Mukoba' na sio Adrian Mkoba. Adrian Mkoba kwa sasa ni marehemu, aliwahi kuwa Askofu wa Jimbo la Mororgoro miaka ya themanini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ni typing error Mkuu.Inasameheka...
     
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Waziri yuko Clouds FM anazingua bangi
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeshangaa sana kwa serikali kusema ya kuwa haya madai ya walimu ni mapya. Tumeshuhudia walimu wakidai madai yao haya tangu miaka minne iliyopita, sasa huo upya wa madai ni wa miaka mingapi? Kwani haki mpya hazitakiwi kuombwa/kupiganiwa?? Inaelekea kama madai yako hayajatimiza miaka kumi, basi kwa serikali yetu hii madai hayo yatakuwa ni mapya.
     
  10. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pinda huu mgomo ni kama haumhusu...labda sababu mgomo wa madaktarari umemwacha mtupu hana ham na migomo sasahivi.!
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Asante kwa Marekebisho Mkuu.Nilimaanisha Gratian Mkoba.Mods nisaidieni kubadili jina la kwanza...
     
  12. m

    masalu mhalagani Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninaumia zaidi ya wanavyoumia hao viongozi coz kwetu hatuna pesa za kupeleka watoto private,hivi ss wanadhurura tu mjini,wa primary na sekondari!!sijui kama itaisha salama hii....WATOTO WAO WANASOMA MBELE WENGINE FEDHA BYS&GIRLS!!!
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Oooooh!! Ok,
    Propaganda haziepukiki, walihisi waalimu hawatathubutu, hawataweza na hawatasonga mbele...kama wao walivyofanya.
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MOD tunaomba kichwa cha habari kisahihishwe jina. Inaelekea mleta mada hakunakili jina vizuri, Rais wa CWT ni Gratian Mkoba (na si Marehemu Askofu Adrian Mkoba).
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    aisee umenikumbusha. anao wengi tu wenye taaluma hiyo, cjui ni kwa nini hawapeleki mashuleni
     
  16. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa, tunaomba Rais wa CWT awe ana up date mgomo kila siku asubuhi kwenye vyombo vya habari ili tusiyumbishwe na propaganda za akina Shukuru Kawabwa. SOLIDARITY FOREVER. Naenda shamba hivi, nitarudi town jioni sana, mgomo umenisaidia kweli, shule sometimes inaboa kweli hasa unafikiria kuwa mwisho wa mwezi mshahara hautoshi kwa lolote....wengi tutaacha kazi hii kwa sababu ya maslahi. Sijui kama katika kizazi hiki yupo mwalimu ambaye atastafu. Kwanza wengi tuliingia kwenye profession baada ya kukosa ALTERNATIVE, SO TUNATAFUTA, tukipata the way, TUNASEPA.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    gazeti la habari leo linalochapishwa kwa kutumia kodi za wananchi leo limeripoti kuwa eti "rais wa cwt bw.gratian mkoba amekwenda kazini na kusaini kitabu cha mahudhurio akiogopa adhabu" taarifa hizi ni za uongo na zimekanushwa vikali,tumechoshwa na uzushi wa habari leo.
    my take
    mgomo hauzuiliwi kwa habari za kuzusha,mgomo uko palepale mpaka kieleweke.
     
  18. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teth teh teh teh.........hiyo kali
     
  19. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hofu yangu ni kwamba: HUENDA UKAOKOTWA Mabwepande, Msitu wa Pwani au UKAIFUATA MV Spice Islander/Skagit ilipo.Hakikisha usalama wako upo.
     
  20. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali
     
Loading...