Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graphic designer is here

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by crak, Apr 22, 2011.

  1. crak

    crak Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If your are looking for a graphic designer with a high skills of ghaphic production here you can find him. contact him at ckundawa@gmail.com or cell 0718656164
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    karibu sana Jamvini,
    Jisikie huru,Jukwaani zungumza,
    Mikogo haitakiwi, michango changia
    Karibu sana Jamvini, Great thinker Makini

    Uwapo humu ndani, mausi kwetu Mwiko,
    kwa michango yako utapongwezwa,
    Kwa matusi yako utakula Ban,
    Karibu Sana Jamvini, Gret thinker makini.

    Heshimu member wezako, usiropoke tafadhali,
    Kumbuka pia kwa makini, Mkono mtupu haulambwi,
    Jf ni yetu sote, michango inapokelewa
    Kuiendesha isonge mbele
    Karibu sana Jamvini, Great thinker makini.
     
Loading...