Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graphic Design

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Buggy, Apr 7, 2011.

  1. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nipo Arusha mjini. Nina utaalamu wa ku-design all kind of grafix (logos, flyers, brochures, magazine, annual reports, invitation cards etc) kwa kutumia Adobe CS5, nina design pia TV adverts kwa kutumia Final Cut Pro 7. Kwa maelezo zaidi call: 0767 228404 or email: richie_massive@yahoo.com
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Safi,Lakini umetoa vibaya tangazo lako.
    Wewe sema kazi unazofanya ,ulipo na contacts,hii ya kutaja mpaka programme unazotumia,unajinyanganya ujuzi kwani watu hapa hayo pa-programme wanadoweload free on intenert na kufanya wenyewe,Na kwa taarifa juzi kuna mdau mmoja ametoa namna ya kupata serial number za programme kibao.Lakini mwanzo mzuri
    mimi nitakupigia kwa ushauri wa jambo fulani.
     
  3. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekupata kaka!
     
Loading...