Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduation ya mzumbe secondary yaahilishwa kwa sababu ya chadema

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyamemba, Sep 18, 2012.

  1. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Katika kile kinachoonyesha kuwa mabadiliko ndani ya jamii hayaepukiki,wahitimu wa kidato cha nne katika shule ya sekondari ya wavulana ya mzumbe iliyopo hapa morogoro wameendelea na msimamo wao wa kuushinikiza uongozi wa shule hii kongwe na mahili katika taaluma hapa nchini uwaalike viongozi wa CHADEMA katika mahafari yao ambayo yalikuwa yafanyike alhamisi hii na kuahilishwa mpaka hapo itakapo tangazwa tena.Wanafunzi hao wameendelea kumnyima usingizi mkuu wa shule huyo kwani amebainisha wazi kuwa hawezi kutimiza matakwa ya wanafunzi hao kwa kuwa anahisi atapoteza kibarua chake,yeye ameendelea kuwashinikiza walete viongozi wa serikali mfano mh SITTA/MWAKYEMBE au yeyote ilimradi atoke ndani ya serikali lakini wamekataa na kuahidi kufanya kituko iwapo ataenda kinyume na matakwa yao,wanamtaka either mh MBOWE/ZITTO/dr SLAA au MNYIKA.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kazi ipo hapo
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhh lazima aogope kibarua kuota nyasi hapo
    Na akiwaita tuu hao ajue kesho yake anapokea barua ya kustaafihsw akwa manufaa ya umma
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah?! Dotcom hii!! wangekuwa wanafunzi wa darasa la saba, ningeelewa...lakini form four???! come on guys kuna tofauti kati ya uongozi wa chama na serikali, fine hamwapendi CCM but not to that extent, ...it's one of Special school, doing that itashusha hata hadhi yenu... hapa nawashauri tumieni hekima ya wakubwa wenu si ushabiki!!
     
  5. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, hadhi na heshima haviwezi kushushwa kwa style hii... Sema kingine!
     
  6. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    there is no way out,cha msingi wasifanye hiyo gradu kwani wanaweza kuzomea kitu ambacho si kizuri pia
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu mgeni wa heshima kwenye mahafali hana uhusiano na kushusha heshima ya kitu
    Maana anachokuja kufanya sio kupiga siasa ila kufanya kile kilichompeleka pale ambacho ni kuwapa vyeti vyao vya Leaving
    NA vile vile vijana wana uwezo wa kumtaka mgeni wao wa heshima sio wa kulazimishwa
     
  8. M

    Mpendawali Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndo mpango vjana wangu.
     
  9. e

    emgitty06 Senior Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa wanastahili pongezi kwakweli
     
  10. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ikitokea mkuu akalazimisha basi watakaoalikwa wajiandae na zomeazomea ya ajabu. Bora kinga iwe tahadhari mapema.
     
  11. C

    Cartoons Senior Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiyo zomea zomea jana imemkuta mtoto wa mkulima,mh.mizengwe , na kumfanya akose amani na kushindwa kuhutubia alichokuwa amelenga.
     
  12. J

    Joan Joel333 Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uzuzu hio serikali wameshaona porojo zao muda mrefu ivo ni bora waaachanene nao mm naona washikilie msimamo wao huo huo mpka kieleweke kama vip bora wapige chin hi sherehe kama wanachotaka mkuu wao ataamua kutumia ubabe wa kumleta huyo 6 mnafiki na ndumilakuwili
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Job available there!!
     
  14. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kazi ndo imeanza na mtoto wa mkulima keshaonja joto la jiwe mwanza,nani atakubali kuuvaa mkenge wa mzumbe.
     
  15. D

    Dytpopoz Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni propaganda, hamna k2 ka hicho na mgeni rasmi haikuwa sababu ya kusogeza mahafali.
     
  16. georgei

    georgei Senior Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Headmaster Mzumbe secondary.............NJAWA
    Secondmaster Mzumbe secondary...........MTELESI

    >>>>>jitahidini kuukabiri huo upepo!!!!!
     
  17. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wa2 ni wanoko nomaa.. njawa na mtelesi.. acheni 2.. nakumbuka kitambo icho kabla hawajakamatia izo posts
     
  18. mcfupa

    mcfupa Member

    #18
    Nov 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ubaya walitaka kumleta lowasa wakati it waz too late
     
  19. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,500
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280

    maskini shule yangu,,!!
    Enzi zetu zile huwez skia malumbano kama hayo thubutuu af msuli tumwachie nani??

    Nawakumbuka sana mzee mwasha,bitwale,mtesigwa na wibonelee..!!

    Vijana pigeni shulee
    wanasiasa hawatawasaidia chochote kile...!!
     
  20. A

    Aaron JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    True story..mwaka 2010 wakati wa uchaguzi mkuu wanafunzi wa shule ya sekondari Bwiru boys iliyoko mwanza nikiwa miongoni mwao tuliongoza zomea zomea kwa aliyekuwa anagombea ubunge ndg Antony Dialo na diwani wake katika kampeini za uchaguzi zilizokuwa zikifanyika katika viwanja vya Bwiru zikijumuishwa shule mbili yani bwiru boys na Bwiru girls..zilizo sababisha mkutano kuvunjika na baadae kabineti hyo ikajipanga lasmi siku nyingine na kuja shuleni kuongea na wanafunzi lakini hali ilizidi kuwa ile ile na kumfanya ndugu Dialo kukata tamaa na diwani wake wa eneo hilo.
    Siku ya uchaguzi baadhi ya wanafunzi walijitolea kwenda kusimamia vituo maeneo ya vijijini yaliyokuwa nje ya mji kidogo wakiwakirisha CHADEMA...Hatimaye matoke yakatangazwa na diwani wetu wa Chadema mwana mama kunyakuwa udiwani na mbunge wa chadema kushinda wilaya ya Ilemala.
    Shamlashamla zilitanda shuleni kuanzia saa mbili baada ya matokeo ya udiwani ktk eneo letu kutangazwa..

    kinachoendelea Mzumbe sishangai ni mabadiliko.. Tumeichoka SISIEMU.
     
Loading...