Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduation: UDSM GRADUANDs 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MFYU, Aug 26, 2012.

  1. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..kwa wale walomalza UDSm June 2012 ,graduatiön date imerudishwa nyuma hadi 27th October (cluster A-Postgraduate,CASS na Law) othr courzes ni 3rd Nov 2012 (coet,conas,Udbs etc)

    ..u have to confirm ur attendnce b4 Octbr 4 2012!

    ...Nawasilisha
     
  2. s

    special agent JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nawashauri kwa wale wasio kuwa na deni lolote wapewe vyeti kabisa kama vyuo vingine wanavyo fanya baadala ya kusubiri mwaka mmoja upite kwani huo ni usumbufu na HAKUNA sababu ya msingi kufanya hivyo.
     
  3. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi: naskia,em nat sure,vyet vya mliman vnatengenezwa London Uingereza ili kuzuia kufoji...dt y huchukua mwaka
     
  4. s

    special agent JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Swala hapa si eneo au mahali panapo tengenezwa.Bali ni muda uwe mfupi ili wahusika waweze kuvitumia pale vinapohitajika waathirika wa hili wanaelewa nasema nini.
     
Loading...