Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduates wa Procurement and Supplies

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by stable, Aug 18, 2012.

  1. s

    stable Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 25
    Wanajamvi naomba msaada kwa hili>
    Hivi wale wanao maliza Procurement and Supplies nao wanakuwa ktk kundi la wahasibu?
    Maana kuna Muajiri mmoja aliniuliza swali kuwa nina sifa ya ihasibu? na mlengwa amemaliza procurement MUCCOBS.
    Pia nikiangalia takwimu ya wanao maliza uhasibu mfano last year walikuwa zaid ya 15,000 kwa vyuo vyote lakini walio maliza Accounts tu ni zaidi ya 8700 kwa vyuo vyote. sasa ili idadi ya 15,000 itimie, ni graduates gani wanakuwa na sifa za uhasibu ukiachilia waliomaliza accounts?
    Naomba kusaidiwa.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    sifa za kihasibu ni zipi kwani? Huyo anabaki na proffessional yake kama ilivyo
     
  3. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Procurement ni procurement japo kuna masomo ya uhasibu kwa saaanaa lakini vitengo hivyo huwa haviingiliani kiutendaji maana proc ni manunuzi kuna na sheria zake uhasibu ni kuripoti mambo ya fedha na vitu kama hivyo!Ila kama unataka kuajiriwa kwa dili unamtu anafight front inawezekana kaabisa ukafanya uhasibu tena vizuri tuu unless mtaala wa Muccobs uwe kivingine sana.
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    huyo mwajili mzinguaji....uhasibu na procument ni vitu viwili tofauti yaniiiii hiii ni sawa mtu amesomea socilogy halafu anataka apewe kazi ya udaktari
     
Loading...