Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduates wa Procurement and Supplies

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by stable, Aug 18, 2012.

  1. s

    stable Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 25
    Wadau naomba kusaidiwa hili,
    Graduates wanao maliza degree ya procurement and supplies nao wanawekwa katika kundi la wahasibu?
    Maana kuna mtu aliniuliza hili swali nikashindwa kumjibu baada ya kuona idadi ya wano maliza uhasibu kwa ujumla kuwa kubwa kwa mwaka ukilinganisha na wale wanao maliza Accounts only.Mimi nimemaliza Accounts.
    Nawasilisha Kusaidiwa.
     
  2. R

    Raph Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Shida ni kwamba ukisoma procurement unasoma na masomo ya uhasibu ila ukisoma uhasibu(Accounts) hausomi masomo ya procurement ndo maana mtu wa procurement anaweza akafanya mpaka accounts
     
Loading...