Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduates wa IFM ni wazuri sana kazini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mlimbwende, Oct 24, 2011.

  1. m

    mlimbwende Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimekua nikiajiri graduates kutoka vyuo mbalimbali kwa muda sasa. Navutiwa na utendaji kazi wa graduates wa IFM. Je kwanini hicho chuo akipandishwi kuwa university?
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kujipigia debe we ndugu....Kuwa best kazini mbona haviendani na kuwa university? Kwani university huwa inatoa watu bora siku zote? Hamna relation hapo wala nini...Ukisikia upupu ndio huo.
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Baadae saaaana,kwa sasa hakiwezi kupata hiyo nafasi mpaka kiwe accrediated na sidhani kama kuna foreign hata mmoja anaye soma pale ifm,kuhusu utendaji kazi labda una sababu zako binafsi lakini hata vyuo kama mzumbe,iaa,cbe,udsm,muccobs na udom kwa course hizo za biashara mbona sio wabaya.Basi na iaa wapigie debe nao wawezeshwe kiwe university.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hamna lolote hapo,we sema ni 1st yr unataka kujua ubora wa hapo Ifm kiujanja.
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahahaha mpe moyo mkuu
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hehe naona umewagusa siko wana wa Mlimani.
     
  7. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huo ndio ukweli IFM imekuwa ikitoa graduates wazuri wanaobisha hawajui kitu kuhusu soko la ajira. Ila haiwezi kuwa university mpaka iwe na campus,na kwa habari niliyonayo ni kwamba wanataka kujenga chuo huko msata.
     
  8. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Naona umeamua kuingia kazini mwenyewe kukipigia promo..Ushafanya uchunguzi asilimia kubwa ya wakufunzi hapa IFM wametoka wapi au vyuo vipi?
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Acha kutudanganya wewe.... Hamna kitu huko IFM, matozi tu hao...usharobaro umewajaa. Unawapigia promo nini?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    University ni jina tu, halina uhusiano na ubora wa wanafunzi.

    Japo siaamini unachosema, wala sijakuelewa. Ni wazuri nyanja gani?.

    Hebu tueleze wewe unahusika na mambo gani unakuwa na uwezo wa kuajiri product za IFM wengi.
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ifm graduatese are really good, mi sijasoma pale ila nafanya nao kazi, wanajua wanafanya nini, ltusipinge kila kitu, lets give them credit, they deserve it!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    we nae walewale tu,graduates wa maana hapa bongo wanatoka udsm,sua,ardhi na muhimbili,huko kwingne wanatoka makanjanja tu.
     
  13. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hivi mnapata wapi? Hizo data mnajua ubora wa elimu unapimwaje?.hao wng ni watalii.na makosa si yao ni sera ya elimu na mitaala ya tz
     
  14. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    IFM graduates wake wamezaji wa mambo ila hawana upeo wa kuchambua mambo na ndio maana hata siku moja hawashiriki katika midahalo inayoigusa jamii,Ni taasisi inayojitutumua kwa kuongoza kudahili wanafunzi ila elimu yao haikidhi,Na hili linatokana na kuajiri waadhili wasio na uzoefu wala tafiti zozote zaidi ya kuwapa washkaji tu waliopata upper second jukumu la kupika shahada za hao wakufunzi,Kwa hali hii usitegemee muhitimu ku-compete freely and equally na wahitimu wa vyuo vingine.
     
  15. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mleta thread na wanaoendekeza ubishi wa aina hii wote ni wanafunzi, mkiingia mtaani huu ujinga wenu mtaacha
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ifm si chuo cha wasanii kile?
     
  17. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Da hv kila m2 akianza kusifia chuo chake c kutakuwa na thread zaid ya 40 hapa, bt tuangalie watu binafsi na si chuo. Wanapoajiri hawaangalii chuo ila competent ya mtu. Tuache malumbano ya vyuo bana 2liomaliza vyuo ndo 2nafahamu mtaani kukoje
     
  18. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watu hawaangalii chuo,bali ufanisi wako ndio unakufanya wewe uonekane bora na siyo chuo.
     
  19. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tunalo jamaa moja hapa kwetu ni alikuja kama mhasibu kufanya recon tu hawezi uwiiiiii ikabidi awe receptionist!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kunanukia U-promo.... Hata hivo inategemea na kozi... IFM inatoa graduates wazuri saana katika baaadhi ya kozi....
     
Loading...