Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduate recruitment

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by AKON, Sep 12, 2012.

  1. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hamjambo wana jf,, vipi kuna mtu aliapply juz juz kale ka tangazo ka graduate kwenye zoom?? any updates?
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndiyo mkuu. Nadhani week hii walikuwa wanapigia watu simu kuwaita kwenye training kesho. Jamaa yangu alipigiwa jana.
     
  3. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya mwisho wa kutuma maombi ni 14 Sep, inakuaje washaita kaka? Bado bana
     
  4. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kaaga hivyohivyo na ubishi wako. Inategemea na udadi ya watu wanaohitaji, sasa kama imetosha wataendelea tu kusubiri tarehe? Au may be wanaita watu kwa awamu. Watu wamepigiwa simu mkuu kuwa training ni tarehe 13 alhamisi saa tano asubuhi. Kama unabisha basi endelea kusubiri.
     
  5. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    they have called me today in the morning!,,, trainning kesho pale millenium towers saa tano,,,,,,.. kuna mwenye details nyingine? af inakuwaje trainning bila interview?
     
  6. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaenda kutembeza biashara maofisini.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi nlienda kwa jamaa alitangaza kazi apa jf da kumbe kazi ya kutembeza mahoyipoti na vijiko mtaani, nliondoka bila kuaga
     
  8. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha
     
  9. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hiyo ni ile kazi yetu ilee ya kutembeza bidhaa za forever living....Me nitakua wa kwanza kukuungisha ukiikubali kazi, Nataka dawa ya mswaki maan!
     
  10. s

    siata Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani mliotoka kwenye hii training naombeni mtujuze yaliyojili hko millenium towers.
     
  11. Quirine

    Quirine Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walienda kufundishwa kuhusu ujasiriamali ndugu yangu si kupata kazi ya kuajiriwa
     
  12. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    duh!kazi ipo
     
  13. Bravo Engliash

    Bravo Engliash Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mimi ni mmojawapo, nilipigiwa simu na nilenda pale Millenium towers ilikuwa alhamisi iliyopita....tulikuwa wengi takriban watu 200 hivi....walio-graduate chuo mwaka huu na kurudi miaka ya nyuma...kikubwa zaidi walitupa TRAINING ya Ujasiriamali/Kujiajiri/Ajira bianfsi.....nimeipenda ilikuwa NZURI.....binafsi imenifungua mawazo/fikra. Baada ya training...kwa yule anayehitaji kufanya nao kazi inabidi kuwasiliana nao ili wakuite.
     
  14. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakikuambia utoe kitu kidogo ili kujiunga nao utatoa?
     
Loading...