Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GradeA and Diploma Teachers are needed Urgently

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by imma.one, Sep 12, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Are you grade A teacher?
    Are you Diploma teacher?
    Your chance to work is here dont strugle any more.
    Would you like to work with Dar es salaam competitive schools?
    Teachers junction is here for your prospects.
    Call 0655586906 or 0682586906
    or 0753810857 now!
     
  2. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Thanks i will be there soon
     
  3. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yas kweli nafasi bado ni nyingi na wengi mnahitajika hususani wa grade A
     
  4. M

    Marsy Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwan degree hawahitajiki kbs!Na pia naomba kujuzwa hao Teachers junction hawahusiki na conection ktk vyuo vya ualimu,mana me natafuta sana hyo chance kwa hapa dar.NIJUZENI.
     
  5. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanahusika pia na vyou na shule ila kwa sasa nafasi za degree ni chache kwa sasa ila kama unaweza fanay kwa mshahara wa diploma mwanzoni then baadae unaweza pata unayohitaji.
    Tupigie tu then upeleke cv zako fanya hivyo
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashangaa kwa nini nimechelewa kuiona hii thread, kesho lazima nipige simu. Ahsante
     
  7. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Nimepga cm kapokea mdada anaovyoongea nimeshndwa hata kuelezea shda yng nikapotezea
     
  8. m

    mamkey Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ngudu yangu kuwa mvumilivu, there u a bossez dance with them accordingly, so that u acheive u wishez TRY AGEIN PLIZ
     
  9. m

    mamkey Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    boss, i am a sociologist . Am i having that golden chance pliiiiiz
     
  10. m

    mamkey Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ngudu yangu kuwa mvumilivu, there u a bossez dance with them accordingly, so that u acheive u wishez TRY AGEIN PLIZ
     
  11. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani na mimi nina ndugu yangu ana Cheti cha ualimu wa Nursery vipi naweza kupata nafasi, plz wakuu naomba msaada
     
  12. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwambie aje atapewa shule zilizopo kama atakuwa tayari nazo pia atapewa orodha ya mishahara so atachagua yeye
     
  13. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    nyie ni matapeli..acheni kuwaibia walimu sio poa kaka...mbona siku izi mnawaogopa maticha wa degree!?..tafuteni mishen za kufanya wakuu,ni matapeli kiduchu sana waliotoka.
     
  14. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanalipa shilingi ngapi kwa ngazi ya diploma?
     
Loading...