Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Grade za mikopo first year udsm hadharani.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KYALUMUKUNZA, Aug 22, 2012.

  1. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :israel: Kwa wale wenye shauku kubwa ya kutaka kujua umepangiwa daraja la ngapi na bodi ya mikopo kwa wanafunzi wa mwaka kwanza udsm yaani 2012/13 angalieni mwisho wa matokeo yenu ya o-level kulia mtaona alama A,B,C,D......
    ikimaanisha ni asilimia ya kiwango cha mkopo utakacholipiwa na bodi ya mikopo kazi kwenu kuperuziii.
     
  2. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we jamaa unakopy na kupaste mpaka thread za wa2 we noma kweli,
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    wewe lazima utakuwa umepangwa udsm maana nyie watu mna mbwembwe sana...kwanini hizo grades ziwe udsm tu..??
     
  4. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli mbona nitaowaaa
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Speculations! Anyway, matumaini jipe mwenyewe, raha jipe mwenyewe!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nani aliyekudanganya?
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mperungu upo wapi udsm,law haya kapige msuli usije luwa kichwa
     
  8. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona wenye masomo saba hakuna ki2
     
  9. C

    Categaner New Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2sipende kuotea
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kweli majinga yapo udsm ya sasa
     
  11. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ila ni utni tu watu wangu msije lia hapa chuo hakuna mjinga hata kama anasoma chaka
     
  12. nover

    nover Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watu hawataki kuelewa ile siyo grade bali ni mwanzo wakuandika somo jingine. mfano angalia wote mnaosema mna grade B kama mna matokea ya basic mathematics
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kuna somo gani linaloanziwa na herufi D,E,J,M,N,O,P,R,z.
     
  14. BEDO NYALUTOGO

    BEDO NYALUTOGO JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,051
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    achaa zako ww us2danganye ss bwana!
     
  15. M

    MKINDE Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mimiinanishangaza sana, inamaana udsm 70% wamepata grade A na B? Tuacheni masihara jamani
     
  16. mnoel

    mnoel Senior Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    huyo aliyeweka hii post ni kichaa, nadhani atakuwa form 2,, kile kpndi kle cha kurukaruka ovyo
    kama huna cha kusema uache kupayuka
    humu ndani kuna wa2 na akili zao!
     
  17. m

    mokes New Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hizo grade asilimia zake ni zipi? yaani B ni asilimia ngapi?
     
Loading...