Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Grade A wametelekezwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyambari, Oct 20, 2011.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yapata miezi mitatu sasa tangu walimu tarajali wapate matokeo yao lakini cha kushangaza ni kwamba serikali imekuwa kimya kabisa kuhusu suala la ajira zao au ndo mambo kama ya bodi BUDGET EXHAUSTED ?
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeskia post zao zitatoka february..
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Bado mapema sana.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi iko mbioni kukamilisha zoezi la pasting kwa walimu wa ngazi zote.Unaombwa uwe mvumilivu kwani subira huvuta kheri.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo serikali imebanwa kila upande mambo hayaendi inavyotakiwa....kazi kweli kweli
     
Loading...