Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GPS inahitajika haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtazamotu, Dec 31, 2011.

  1. M

    Mtazamotu Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Nawasalimu wajameni, Naomba mwenye ufahamu ni wapi ndani ya bongo (Dar) naweza kupata GPS (Global Positioning System) anielekeze ninahitaji kupata kadhaa. Natanguliza shukrani.
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na mimi nitahitaji!
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nim pm nikupatie za dili
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ninayo moja mpya ya black and white kama unaihitaji tafadhali ni pm, ninaiuza Tsh 100,000/=. Napatikana Dar es salaam.
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mlimani City duka lipo ndani kwenye kona kama unaenda CRDB ukitokea NMB,
     
  6. DullyM

    DullyM Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mi naomba mnitoe ushamba!! hivi hizi gps kwetu bongo hii zinakuwa zinafanya vipi kazi wakati hata mitaa mingine haina majina na mipango miji ndio kama ilivyo!!?
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwenye kukusanya data mkuu ndiko kwa sasa zinatumika sana mkuu,kwa kuangalia point ni rahisi kutrace sehemu data zilipochukuliwa pia huonyesha hadi ramani alivyokuwa anatembea huyo mchukua data,pia hutuma data huku zinakohitajika badala ya kutumia dodoso a.k.a questionnaire
     
  8. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aah Ok, kwa mtindo huo! mi nilifikiri nikiiwasha halafu nikajifanya sipajui kule mtaani kwetu ingeweza kunionyesha njia, hiyo ingekubali aisee ningeamini kwetu kumekucha!!
     
  9. DullyM

    DullyM Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Aah Asante kaka, maana nilikuwa niko kizani
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi nazikodisha....
     
Loading...