Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GPL kuweni makini na kazi zenu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Dec 8, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nilipokuwa nasoma habari mbalimbali GPL, nikakutana na mstari wenye utata kidogo!! Sijui hawa waandishi nao wana kopi na kupesti?

    Nanukuu....

    "Jaji Kimaro na jopo lake akiahirisha kesi hiyo baada ya kusikiliza utetezi wa mawakili wa wakata rufaa, Mabere Marando, akisaidiwa na Wakili kutoka Zanzibar, Hamidu Mbwelezeni, alisema mahakama hiyo itatangaza siku ya kutoa hukumu hiyo na wakata rufaa kurudishwa gerezani.
    Adaiwa kuchinja mke watoto wakishuhudia".

    Angalia hayo maneno yaliyo na rangi nyekundu? Yanaendana na habari hiyo hapo juu??

    Source: http://www.globalpublisherstz.com/2009/12/08/babu_seya_abanwa_gerezani.html
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kibongobongo!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya ni magazeti ya udaku sasa kama unayatilia maanani utakwenda na maji kijana.
     
Loading...