Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    sorry wadau,<br />
    Hivi katika hali ya kawaida,gpa huwa inaongezeka kadri miaka ya kusoma inavyosogea au inapungua kutokana na labda ugumu wa course kadri miaka inavyosogea au inategemea na mtu au course inayochukuliwa?<br />
    Tusaidien kutatua utata huu,make watu wanabishana hapa hadi mishipa imewatoka shingoni!
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwenye RED ndilo jibu
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    GPA ni Grade Point Average...hii ni wastani wa kufaulu kwako kwa semista,mwaka au kipindi chako chote cha shule...kupanda kwa GPA kunatokana na kufaulu kwako na kushuka kwatokana na kushuka kwa kufaulu kwako vile vile...hakuna uhusiano wowote wa mwaka wa masomo kwenye GPA.
    Jitihada zako tu ndio zitakutoa.
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
     
  5. kwempa

    kwempa Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GPA is an abbreviation of Grades point Average. Every college or university has its GPA but there are those universal known by TCU. Raising or falling of an Individual's GPA depends on your efforts. sometimes the course can be tough making it fall, or you may be unwell or you did badly in your course work and exams it can fall. but generally it depends on you. Thank you
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    thanx alot,but wot we wanted to know is it normally starting from lower av. To higher or and vise versa?(by majority consideration)
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Watu wanagonga straight A's toka mwanzo hadi mwisho na kuhitimu summa cum laude!
     
  8. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    sijaelewa hapo we nyani
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    taking UDSM as an example,plz help us to know how is OVERALL gpa calculated,thank you!
     
  10. H

    HOYANGA Senior Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii kitu inaweza apply side zote, kozi za 1yr zinaweza kuwa ngumu kwa sababu mwanafunzi anakuwa katika kipindi cha mpito i.e kutoka sec to university inawezakana bado anaweza kuwa hajui hasa shule ya university iko vp.
    Na pia mtu anaweza relax sana miaka iliyobaki akapata GPA ya hovyo sana na pia mtu anaweza kuboresha GPA mwaka wa 2 onwards kwa sababu ya kujua namna ya kutafuta materials on line, kuandika kazi na kutumia library!!!! lakini kimsingi GPA INAHITAJI SANA EFFORTS ZA MWANAFUNZI KUANZIA 1YR 4YR.
     
  11. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    thanx!
     
  12. H

    HOYANGA Senior Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    VERY SIMPLE=TOTAL POINTS GAWANYA TOTAL UNITS check out total points zinapatikana kwa A,B+,B- NA C UNAZOPATA. KWA KOZI ZENYE UNIT 3 A=15 POINTS,B+=12,B-=9 NA C=6. THANX.
     
  13. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    nimesema overall sio gpa ya mwaka wa masomo mkuu!
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Suala la ufaulu GPA., linategemea na juhudi zako mtu binafsi, pia ugumu wa course, na mwalimu anayekufundisha.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa GPA,Unataka 4.9 haaaaaaaaa au 1.9? haaaaaaaaaaaaa Dii Ai es si ooooooo!!!!!
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mmh! Hyo id yako kama mkurya vile
     
  17. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwani kwenye prospectus yao hawajaeleza?????
    be curious, msibishane bila hoja na fact. anayetoa mada awe na evidence mkononi unless mpo kijiwe cha kahawa mnacheza bao. teh teh teh
     
  18. H

    HOYANGA Senior Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwaka huleta miaka then fanya accumulation ya points then gawanya kwa units ni rahisi sana!!!
     
  19. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ok
     
Loading...