Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Government salary.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KZJ, Oct 24, 2012.

  1. K

    KZJ Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata tetesi kwamba mishahara ya wafanyakazi itachelewa mwezi huu wa october,napenda kujua kwa kina sababu zinazo sababisha kutoa kwa wana jf int.
     
Loading...