Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Government salary scale pgss 15-16 ni sawa na shilingi ngapi ????

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mhandisi wa Umeme, May 11, 2012.

  1. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakubwa habarini,

    Kwa heshima na taadhima naomba yeyote anayejua mshahara wa serikali PGSS 15-16 anifafanulie.
    Pia kama mtu analipwa hiyo ngazi kuna incentive gani?
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Mhandisi wa Umeme

    Mhandisi wa Umeme Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nisaidieni waungwana, mbona kimya?
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hawajaona wanaojua usikate tamaa.
     
Loading...