Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GOVERNMENT NOTICE OF No. 178 OF 12 JUNE, 2009

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by drgeorge, Jun 11, 2011.

  1. d

    drgeorge Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Naona madenti wamezuiliwa kujihusisha na siasa. Serikali itamestukia kwamba wanafunzi wakiwa huru, sio tu wanaenda Chama tawala, bali pia wanaenda hata kwenye vyama vya upinzani. Kwa hiyo dawa ni kupiga marufuku siasa.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Upuuzi mtupu na woga wa kijinga huo!!
     
Loading...