Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gossip: Lulu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by i pad3, Apr 7, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani hizi ni tetesi ..kuna madon yapo tayari kutumia mipesa yao kibao ili haka katoto kasiende kuwa chakura ya askari magereza
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anything can happen.
    Si unakumbuka ya Arusha????????
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yap.tena hii kesi ndio rahisi sana kwani marehemui hana haki. arusha wamenunua huku kukiwa hakuna marehemu sembuse marehemu tena.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni bahati mbaya watu wanaweza ku compromise na hilo swala.
    Nina amani kwamba hata kama ameua (mahakama ndio yenyewe uwezo wa kuthibitisha), basi ni kwa bahati mbaya.
    Tumeshapoteza maisha ya mmoja,. kuna haja ya kuharibu ya mwingine?
    Just thinking aloud, hilo litategemea ndugu wa marehemu na polisi (bila kusahau huyo mwenye fungu).
    Si unakumbuka Chenge aliua na ikaiishia hivi hivi?????:shock:
     
  5. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    hata kama mahakama itamkuta na hatia,nazani atakuwa na kesi ya man slouhgter sio murder case.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    kaua tu...
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapa tutegemee nguvu ya pesa kuongea zaidi
     
  8. m

    maggie duncan New Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpka naogpa yanii thng are geting to be more complicated :shock:
     
  9. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Dogo kwel mkali ! ila kwann achanganyie watu habari? its beta 2 tell someone achepe lapa rather than kumchanganyia habari!
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo akae behind bar kwa muda jaman ili akitoka akili yake iwe sawa! atakuwa amekuwa ss. R.I.P THE GREAT!
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kanumba the great (RIP) and Lulu!
    What a marvelous combination!
    Ile kitu haina adabu kabisa, hata great Kings and Queens have fallen for it,
     
  12. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mtoto jeuri, akiachiwa kwa hilii atajenga kiburi cha ajab sana. Kwa kumsaidia yeye lulu inatakiwa akae segerea hata miez kadhaa.
     
  13. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imesemwa asiyefunzwa na mamaye hufunzwa na ulimwengu...jamii imesema sana juu ya Lulu lakini sikio la kufa halisikii dawa, huyu binti hakusikia haya sasa yamemkuta yakumkuta...aaaaa wamejisemea wahenga.. mchuma janga hula na wakwao...haya Lulu kale janga hilo na familia yako!
     
  14. r

    ruzinga Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    msameeni mtoto wa watu jaameni maana hakutegemea, kifo ni kwa kila binadamu so siku yake imefika na hata huyo mtoto akitoka leo atakua anajuata kwa kusababisha kifo cha kanumba the great, bt for me she is innocent person, kukimbia ni kuepusha shari,tuwe wakweli wanajamii fr.
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watatengeneza movie na yule aloko segerea Sijui aitwa Kajala!
     
  16. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamaa unaakiri sana aka0nje harufu ya jail kd0g0.!
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    complicated but she need help, even if she is going to stay behind the bar. I believe it was not planed it just happened
     
  18. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Angalia mkuu! Huyu binti kwa sasa anatuhumiwa kwa kuua (murder) na yuko lock-up wakati uchunguzi wa case husika ukiendelea. Ni mahakama kisheria itakayoamua baada ya mambo kama : uchunguzi wa kina wa polisi, ushahidi, mazingira ya tukio, taarifa ya daktari-Post Mortem n.k. Kukamilika. Hatuwezi kushangaa kusikia mahakama ikitoa hukumu kwamba, 'Lulu is guilty of a crime: a convicted manslaughter'. Kuua bila kukusudia. Tusihukumu mapema mkuu!
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Watu mnakosa umakini na weledi katika mambo ya msingi..hata aje nani huyu binti hatoki ndani yaaani jtano anapandishwa kizimbani...anastahiki kunyongwa mpaka kufa..mwana huyu kalaanika na huo ndo mshahara wake..
     
  20. H

    Herg Senior Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I feel sorry for her...ila acha akae huko kodogo ajifunze adabu wakimtoa nw utamsikia atakavyoropoka kwenye interview zao wanazofanya...she haz no brain...asiyeskia la mkuu uvunjika guu,
     
Loading...