Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gordon brown acharuka

Discussion in 'International Forum' started by KUNANI PALE TGA, May 13, 2009.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima mbele wakubwa.
    Nimesikia kwenye news kwamba gordon mwana wa brown amecharuka akitaka wabunge wote wachunguzwe kule uingereza,kwa sababu kuna taarifa kwamba jamaa walikuwa wakijishughulisha na rostam azizi,ah nimekosea,ufisadi.sasa jamaa wanatakiwa wachunguzwe kutoka miaka minne nyuma.sasa hii naona pia inge faa kutokea hapa kwetu kwa mapapa wa ufisadi.kweli tuta ona mwanga wa utajiri si watanzania na kufurahi maisha bora???
    Kazi ipo,ari mpya,nguvu mpya,kasi mpya,i hate this.nikisikia hii idiom.natamani niue..
    Asanteni.
    CCM=CORRUPTED CRIMINALS OF MANKIND.
     
  2. N

    Nampula JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vizuri kama ikitokea lakini kwa tz hizo ni ndoto za mchana.haitokei wala haitatokea
     
  3. K

    Koba JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    ...kumbuka radar deal? Waingereza walikuwa wana uchungu kuliko sisi tulioibiwa,wakafanya uchunguzi walipotukabidhi kila kitu kikaishia hapo hapo tuu!
     
Loading...