Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Google Tanzania balaa..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ngoshwe, Dec 21, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Najaribu ku google nipate picha za mafuriko jijini Dar Es Salaam, naingiza neno "Picha za......" kudadadeki, mambo iliyoniletea imenifanya niachane kabisa na hiyo kitu kwa kuzingatia umri na heshima zangu..sitaki tena!!! upuuzi mtupu!!
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    AIseee yaani hizi ndio keyword zinazohusina na neno picha watu wanazotafuta mtandaoni. Lol hapo ndio uatna hata Hiyo fiber optic ikifika mpaka vijijini bado matumzi ya ICT kwetu watanzania wengi hajajawa ya Tija na faida kubwa

    Picha za uc**
    Picha za kut*********na
    Picha za K*** na Mb**
    Picha za mat****
    Picha za utupu

    Kuna haja ya kuwajulisha google hayo maneno wayapungizie ranks. Lakini nani wa kufanya hivyo?

    Sababu hata ukigoogle image of va hupati vagin* au uki google images of pen** hupati kile kiungo cha wanaume na kama unapata rank zake ni ndogo sana

    Asnate sana
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haswa mkuu, kwa kiswahili hakuna censor kama ilivyo kwa maneno ya kiingereza
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Unajua wenyewe siyo lugha yao. Wahusika wizara ya utamaduni, au kwa kushiikiana na wizara ya sayaansi na teknolojia kama kweli wana mwamko na mambo ya teknolojia ya ICT walikuwa wanatakiwa kuwa na vitego vya za google kwenye department zao za ICT .lakini tuko kisiasa zaidi

    Niliwai kuandika kuwa hata wizara ya ardhi inatakiwa kuwa kitengo na waajiriwa rasmi ambo kazi yao itakuwa ni kuchei vitu kama gogle map kuhakikishisha na kuhrakisha uingizai wa detail za mikoa, wilaya na vijiji vyote vinaigizwa kwenye google. Sio wanaaa na ramani makabitini. Sasa hivi uiangalia googlempa hata dar ni mtaa ya posta na bara bara kuu chache tu ndiio zina majina. Mitaa yetu na maeneo ya kinondoni, mbezi, kimara mbagala hakuna majina

    Yaani hata wizara ya utalii iitakiwa kuwa na mtu au watu wa gooogle. Lakini hawalioni hilo sababu tuko kisiasa. Nilisoma mahali Meya wa jiji wa rio de jenairo brazil aliwajia juu google baada ya satelite zao kuchkuana unyesha maeneo ya uswazi na kuacha kunyesha maeneo mazuri.
    Huyo meya anaysema ia bada ya siku mbili aikiingia ofisni lazima acheki google inaonyeshaje mji wake na detail gani zipo. Sasa waulize hawa mameya wetu hata wa dar mwanza na arusha.

    Google ni driving force ya mambo mengi ikiwemo hata lugha
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Ungelimaliza Sentesi yako picha za Ukimwi Picha Mafuriko Dar, Picha za Ngoshwe..............
     
Loading...