Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Google results

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, May 29, 2012.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau wa JF,mimi nimemaliza form six mwaka juzi 2010 hivi karibuni nimekua nikisearch jina langu na na majina ya watu wengine kwenye google lakini cha kushangaza kwnye search results google haileti link ya matokeo yangu ya form 4 mwaka 2008 wala form sixwala selection yangu ya chuo kikuu, je tatizo ni nn?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    shukuru mungu watu hawatakusumbua kukugoogle ni bonge la zari hilo..

    :focus: inawezekana unakosea spelling ndugu yangu
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,693
    Trophy Points: 280
    Taja Jina lako kamili nikusaidie...
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama o-level anza na CSEE-MWAKA-EXAMINATION RESULTS-JINA KAMILI LA SHULE-JINA LAKO KAMILI
    a-level anza ACSEE-MWAKA-EXAMINATION RESULTS-JINA KAMILI LA SHULE-JINA LAKO KAMILI
    Ukishindwa tena,ruksa kuuliza!
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aisee!
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siyo kila page inakuwa indexed kwenye search engine (google), wao wanaweka SERP (matokeo) ambazo wamelirekodi kwenye database yao wakati wanatembelea pages mbalimbali. kama hawakuweza kutembelea link inayounganisha page yenye jina lako hawawezi kuorodhesha (index) page amabayo hawana.

    Binasfi naona ni zali la mentali tu kwasababu haya mambo ya kuanikwa kwenye mitandao siyo mazuri sana kwasababu yanaweza kukuharibia baadae, huwezi kujua watu wasio kujua wanaweza kukufikiria vipi wanapo kusoma mtandaoni.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Unataka kuonekana mtandaoni ili iweje?
     
  8. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    sijaelewa shida ni matokeo yako kuonekana mtandaoni? kwani hukufanikiwa kupata RESULT SLIP toka NECTA?kwani ulikuwa division ngapi? kama ni DIVISION ONE sasa nimeelewa kwa nini unang'anga'nis matokeo yawepo online ili ukiwa unatokea totoz una-mrefer mtandaoni akuone kichwa but siku hz mabinti hawaangalii ukichwa. kama huna pesa mkuu UMEUMIA.utapigwa chini tu na DIVISION ONE YAKO.Pole Sana.
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    msaidieni jamani si unajua jamaa ni kipanga mtaa mzima sasa anataka kuosha...si unajua zile swagger za "you can google my name..."
     
  11. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mngejua tu sina nia ya kujionyesha, ni kwamba mtu aliniambia amemaliza shule flani so ikanibidi ningie google kuprove,niliposearch sikuona results ya jina lake na shule aliyosoma zaidi ya account zake za facebook, linkedin,.ikabidi nijaribu kusearch jina langu nkaona hvyo hvyo, nkasearch jina la rafiki yangu tuliemaliza nae, ikawa hvyo hvyo.
     
Loading...