Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Google logo ya Uganda Independence Day na Kenya Independence Day....Tanzania !?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kalou, Dec 13, 2011.

  1. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    uganda11-hp.png kenyaind11-hp.jpg
    Hizi ni google Logos kwa ajili ya maadhimisho ya kumbukukmbu mbalimbali dunia ,,km uhuru ,kuzaliwa na kufa...Nimezikuta hizi mbili za majirani zetu Kenya na Uganda..nikaamua kutafuta ya Tanzania /Tanzania Bara /Tanganyika nikaikosa..

    Hakuna logo yoyote iliyotengenezwa kwa ajili ya 09 december....kwani JK hakuwahi kufika mitaa ya hawa jamaa au dharau tu...
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Kwani lazma jk?
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani imekuwa vigumu kwa Google kujua kama ni sherehe za Tanganyika au Tanzania (hata sisi wenyewe hii imetupa matatizo). Tungoje 2014!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Tanzania haijawahi kupata uhuru.
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Swala sio "uhuru" wa Tanzania bali kusherehekea miaka 50 ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania (nadhani hiyo ndiyo yenye nembo. Nembo ya Tanganyika tulishaitupa kapuni, kama sikosei)!
     
  6. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani kunakuwa na makubaliano/maombi/mkataba fulani kama si free stuff... Je inaongeza chachandu ya sherehe?? ndio na hapana inategemea uko wapi... Kila laheri Uganda, Kenya on your Independece Day!!
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo nchi zinatawaliwa na madikiteta.
     
  8. Fatal5

    Fatal5 Senior Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Google sio wajinga wakati wanajua historia ya Tanganyika na Zanzibar ukweli ni kuwa 1961 kulikuwa hakuna nchi inayoitwa Tanzania.
    jina la Tanzania liliundwa late 1964.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,335
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli JMT imetimiza miaka 50?
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG]
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana hakuna logo ya Google maana Jamhuri ya Muungano wa Tanzania haina miaka 50!
    Yenye miaka hamsini ni Jamhuri ya Tanganyika ambayo kama usemavyo ilishatupwa kapuni...
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena sio late 1964, lilichomekwa kiaina mwaka mmoja baadaye...
     
  13. fige

    fige JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sawa kabisa Mkuu.Bado inatawaliwa toka ilipoasisiwa.
     
  14. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwenye RED Kuwa makini mkuu, sidhani kama uliamua kufanya mzaha...
     
  15. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG][​IMG][/QUOTE]

    google kenya.jpg

    My Tanganyika?
     
  16. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Udanga na kanya..nimezituka...purely typing errors
     
  17. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkitumia muda wenu kucheki google logos mtaona karibia nchi zote zina Zimetengenezewa logo ya siku za uhuru wao...Hivi hata tukisema tutume maombi Google watengeneze logo yetu tutawaambia kuwa ni ya nchi gani..? na nembo au bendera ipi itumike kutengeneza hiyo logo!!!?
     
  18. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Zote..? maana ni nchi karibia zote zina google logos kwa siku zao za uhuru
     
  19. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mchanganyo mtupu, Tanzania, Tanzania Bara, Tanganyika....
     
  20. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    naona hata Google hawatuelewi
     
Loading...