Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

google katika cm

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ndetichia, Mar 29, 2011.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    habari zenu wadau mi na shida na muonekano mwanzo ilikuwa inadisplay englsh lang lakn sas hv inadisplay kirusi flan sasa sielewi. Je nifanyeje irudi kenye hal yake ya mwanzo. ...
    Plz msaada kwnye tuta..
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh hata kwangu ipo hvyo hvyo,au mimi nafikiri ni tatizo la wao wenyewe au kuna mdau analolaziada.
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wasilianeni na ubalozi wa urusi haraka sana.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we kwel klorokwini
     
Loading...