Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GOOGLE au MICROSOFT kwa style hii....karibu zinawekeza.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by agala, Sep 19, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana creative na hard workers ndo kauli mbiu ya tanzania ya wana wa .com, jamii forums big up kwa creative yako

    jigambe team big up,michuzi blog big up, zoom tanzania big up na wengine wengi na kuwaibia siri microsoft au google anataka akute

    tayari vitu vimefanyika ndo awekeze kwa style hii lazima waje coz tayari watu wanafanya vitu msiofu wana online wenzangu tutafika tuu!!
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mh! Kusema kweli post zingine najitahd kuzisoma lakn sizielewi kabsaa; hasa za kwako mkuu!
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uumm...owkey and u are saying?
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhh hili sasa ni thread ya teknolojia au thread ya wawaaaaa kufagilia. Big up michuzi, Big up JIgambe Big up jamiiforums. Kweli Micrsoft na google hawana ujanja kama kuja afrika masharikilazima waanzie tanzania . Wawaaaaaaaaa


    teh teh teh
     
Loading...