Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

google adsense

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Apr 1, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wakuu hiyo kitu mi inanichanganya sana,coz kila niki sign up ili niweze kupata matangazo kwa blog yangu,inanigomea,wanasema nitajibiwa baada ya saa 24 lakini hakuna chochote kinachokuja.nifanyeje au nitumie njia gani niweze kupata matangazo katika blog yangu???????? nawakiilisha
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Blog yapo ina top level domain? Google wamesitisha kutoa matangazo kwa website zenye subdomain maana wanaona hawapo serious.

    Top level domain ni mfano
    Abc.com au abc.net au abc.org au abc.co.tz

    Subdomain ni kama
    Abc.wordpress.com au abc.blogspot.com au abc.webs.com
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ni subdomain mkuu.Kwa hyo hakuna njia nyingne ya kupata advertisment.
    nasmiletz.Blogspot.Com
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    blogspot ni ya google sjajua hii wanaitreat vipi ila ukiachana na google adsense ipo bidvertiser ipo vizuri pia link hio apo chini

    BidVertiser - Pay Per Click Advertising On Sites Of Your Choice.
     
  5. xhuma

    xhuma Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kaka, kwa kawaida inachukua zaidi ya saa 24, inaweza kuchukua mpaka wiki moja au hata mwezi mzima (mimi ilinichukua mwezi mzima) ndio wakajibu.
    Lingine nimeona blog yako ni ya kiswahili, nina wasiwasi kwa sasa hawakubali kiswahili, angalia language zinazokubalika primarily What languages does AdSense support? - AdSense Help
    ushauri: unaweza ku apply ukianzia na blog/web yenye lugha ya kingereza kisha uka hamisha ad-sense code kwenye hii blog yako ya kiswahili. Kila la heri
     
  6. xhuma

    xhuma Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli wana discourage sub domains ila kwa Blogger huwa wanaikubali sana, nimemshauri hapo abadilishe lugha! Lingine Deejay nasmile niambie unaona msg gani wakati unaloging hapa? http://www.google.com/adsense nikijua msg inayojitokeza nitaweza kukusaidia pia kujua tatizo! lakini tatizo la kwanza nimeona ni language, they dont support swahili at the moment!
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    google ads ina cost dollar ngapi?? please nijulishe
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    Sjaelewa kama upo na jamaa au upo against, google adsense ni publisher ndo wanalipwa yaani kama huyo jamaa atalipwa kama watu wataclick matangazo yalioekwa na google kwenye website/blog yake

    Ila kama unataka utangaze inategemea na budget yako

    -matangazo kama ya nokia na makampun makubwa unakuta wanalipa 0.04 per click matangazo madogo 0.01 so utapoeka hela kubwa ndo publisher watagombania matangazo yako ukieka ndogo watayakimbia
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    asante mkuu!! hapo kwenye bold una maana nifungue blog nyingine ???
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mpaka leo kila nikijaribu ku sign in naletewa hii msg An AdSense account does not exist for this login, as your application is currently in review. Within a week of your application date, we'll review your application and follow-up with you via email. Once you are approved to join AdSense, you'll be able to log in to your account and get started.
     
  11. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lugha ya kiswahili haisapotiwi, mi mwenyewe blog yangu inacontent nyingi za kiswahili,,,, so fanya kubadilisha au fata ushauri wa jamaaa kwamba anzisha blog yenye content za kingereza kisha ubadilishe
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwangu mm nilijaribu kuweka kama kawaida ikanisumbua,sasahv nataka kutafuta mdhamini wa blog yangu,au nyie mnaona na hii ya kutafuta mdhamini imekaa vipi?
    Pia ningependelea wote tunaochangia huu uzi tukaweka hapa link za blog zenu then tukabadilishana maujuzi
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    google nao hawana maana why wanakataa lugha ya kiswahili wakati wanakubali matangazo ya kiswahili?

    Wanajisifu wanadisplay matangazo kwa jinsi vile mtu anavohitaji but they are wrong

    Kama mtakua makini now kuna matangazo kibao ya tigo kwa lugha ya kiswahili katika adsense
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa sijui watakuwa na nini kimewasibu.
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hapo umeongea kitu cha msingi sana.Ngoja umeme ukirudi niweke link.Saiz natumia simu
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wadhamini nao wana options zao.Mfano kuna kampun moja wakaniambia niwatumie kwanza google traffic stats.Lakin cjajibiwa tena
     
  17. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    naweza kukusaidia, nina account za adsense 6, ninakufungulia kama utahitaji, tuwasiliane 0767102102
     
  18. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ntashukuru kaka
     
  19. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
  20. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hongera.
     
Loading...