Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

goodmorning jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    habarini za asbh wapendwa si haba kumshukuru mwenyezi mungu mjaza neema ndogo na kubwa ndefu na fupi nene na nyembamba kwa kila amwitae.....yamkini aijulikani wewe umandikiwa ipi kati ya hizo wiki hii nawatakia week njema ya mafanikio na baraka si haba kukumbushana jamani tulete vinavyolika tusiwakimbize na watoto jamvini wengine wameanza kuvaa miwani na miaka 8 kwa ajili ya jf kuangalia vicivyomezeka haya wenye macho awaambiwi tazama
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Thanks Pdidy....tutajitahidi!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante Pdidy naona siku hizi mamsap amekubadilisha kweli kweli umeacha zile sredi zako za mfululizo in 30 min sredi 40 za weekend ?
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chukulani nyie wote.
    Njomba nchumali, kaka chipoko, na yule ntoto wangu mpya anayeitwa chikilini wanawachalimia chana.
    Habari ja lelo
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mh! shughuli!
     
  6. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila mtu huwa ana flavor yake, sijui mwenzetu unachotaka ninini make kila kitu tunacho.
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ushauri mzuri!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    si unajua nilikuwa likizo ya uzazi miezi sita imefika mama nikajifanyia kasherehe mwnyewe kama bikira we acha tu nilishindwa tu kuwa wazi ..sasa nalea mama ila nashukuru mungu nimeanza kuonjeshwa haki yangu mwenye masikio aambiwi sikia
    ahsante mama nahisi ulikuwa kwenye maombi yangu ya kila siku mwenzio niliambiwa miezi mitatu lakini mtoto mwingine mpaka 7mth nk sasa nikaona loh isiwe taabu nisimbemende mwanangu wacha nichukue ID YA lazima 6mnth...wee alisikia kama anatolewa mwingine jumatatu njema bibie
     
Loading...