Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Good time mjengoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VAPS, Jul 10, 2012.

  1. V

    VAPS Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC leo wakirusha live majira ya saa saba kasoro waheshimiwa 2 M&F wamejisahau ,wkt mh.mbele yao akichangia W.maji. wao wakawa km wapo club ,kutuchanganya zaidi baada ya story say 5min, wakatoka kwa kufuatana! !! japo wanakinga hawatendei haki muda na kodi za Wadanganyika.The comedi rusheni hy mtoe somo!!
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du kusema ukweli kama wamefanya hivo hao TBC hawana kazi, maana hata taarifa ya habari tu wanaandika then wanamtumia editor amabae yupo serikalini ndo anwaambia ipi ya kurusha na ipi yakutokurusha sasa hiyo itakwenda na mtu
     
  3. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa mkuu mwenyewe nilikuwa nafuatilia hilo tukio, alikuwa ni Prof Juma Kapuya na kadem gan sijui kale wakati yule mama wa kihaya anachangia bajeti ya maji. Pale kilichofuata lazima walienda ku do.
     
Loading...