Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Good news wana JF: Pata viwanja vilivyopimwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ipi dot com, Jan 7, 2012.

  1. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa ndugu zangu wana jf wote kwa wenye nia ya kujenga, Pata viwanja vilivyo pimwa maeneo ya Mwanagati square meter 500 kwa tsh 14m,square meter 1500 tsh 25m kuna maji na umeme vipo viwanja 8 tu Pia square meter614 tsh 15m umeme na maji vipo HAYA KAZI KWENU!
    wasiliana kwa 0763 150 550, 0769 416 384 au 0612 42 66 33
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    thanks kwa taarifa
    mwanangati ni mkoa gani?
    bei hiyo ya serikali au ni mtu binafsi alieuziwa?
     
  3. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huko mwanangati ndiko walikohama waanga wa mafuriko.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa Kamanda wetu!
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Du mkuu hizo milioni siku hizi naona hazina tofauti na mamia, sq meter 500 milion 14, mtu mwenye kipato cha laki mbili kwa mwezi na anajitahidi kusave laki moja na nusu itamchukua takribani miaka minane kununua hako kakijipande kaardhi, jamani kuweni na huruma thamani ya ardhi haijapanda kiasi hicho.
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo 14m ni kwa wale walioko kwenye payrol ya Lowasa tu? kwani sioni uwezekano wa wana jf walionakima chini watakamudu
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    it was suppose to be 'Bad news instead of Good nws'
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Never give up.
     
  9. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwanagati ipo km 6 toka Banana na hiyo bei ni mtu binafsi pia ukitaka vilivyopimwa ni bei ndogo zaidi
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ipi.com mbona umetokomea kizani fasta hivi?
    Rudi ujibu maswali ya wanajamii. Unaulizwa, hili eneo liko wapi na hizo bei zake ni za serikali au eneo la mtu ameamua kuuza.
    Hii kazi ya udalali huenda ikawa ngumu kwako boss.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Umeulizwa mkoa gani?
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hiyo bei ni ya kiuendawazimu hata kama kiwanja kimepimwa...square meter 500 maana yake kiwanja kina urefu wa meter 20 x 25.
    Kwa size hii unaweza kukosa hata sehemu ya shimo la maji taka....ni kidogo sana kwa hiyo bei.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    unazidi kutuchanganyia habari.......huko Banana ndio mkoa gani.......?
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi jamani kwa mshahara wa Mtz, nitasave miaka mingapi ili niweze kupata 14m za kununua kiwanja square meter 500????!!!! Duuu!!! kazi tunayo, ufisadi kwenda mbele!!!
     
  15. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ipo dar
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Ulizia jamhuri gani. Angalia ramani ya dunia, tafuta Banana Republic
     
  17. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ipo dar
     
  18. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nipo hewani mkuu
     
  19. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu vipo visivyopimwa kwa tsh 3m
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,668
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    kekunduuuu kekunduuu!!kekunduuu x 2
     
Loading...