Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Good News and Bad News to Cheka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Inkoskaz, Apr 29, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    BONDIA CHEKA amemshinda Mpinzani wake Maga Maugo jana jumamosi kwa tko na kukabidhiwa zawadi ya gari furaha ambayo hakudumu nayo sana baada ya kugonga mtu na aliyegongwa kufariki.....
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh! Isije kuwa ule usanii wa kutoa zawadi ya gari kwenye stage, halafu linarudi kwa mwenyewe baada ya pambano. Ndio mambo yao mapromota wa bongo.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ni kweli amepata ajali ya kugonga mwendesha pijipiki maeneo ya Manzese na hilo limethibitishwa na RPC kinondoni...Radio One Stereo michezo usiku huu
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unaweza kukuta kuna elements za kishirikina katika ushindi wake maana Wamatumbi tunajuana.!
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daaah...! Balaa hilo!
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maisha, nadhani alikuwa over excited na akajisahau
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du hatari sana furaha haijadumu hata siku muja na kumletea matatizo teyari! So sad
     
  8. Type

    Type JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alikua anadraiv mwenyewe au? Inasikitisha sana, du!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Wabongo kwa misifa kwann asingeipak yard akaenda kuichukua kesho yake au ndio ushamba wa gari?
     
  10. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angegonga hiyohiyo kesho yake
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ilikuwa ni lazima agonge?
     
Loading...