Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Good n' bad of JFmembers

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sika, Dec 18, 2009.

  1. sika

    sika Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni jambo zuri sana kuwa na site hii kwani inatuelimisha na kutuburudisha,nimekuwa ni memba wa blog hii kwa muda mrefu kidogo na nimejifunza mengi kwa kweli.kuna baadhi yetu tumekuwa tukichangia vizuri na kutoa ushauri kwa wenzetu wenye matatizo mahusiano yao ya kimapenzi lakini kuna baadhi wamekuwa wakichangia kwa dharau na lugha mbaya ilihali wenzao wanateseka na wengine pia wamefika mbali kwa kutoa theads za uongo na kujiita wanaume kumbe ni wanawake n' vice versa.ushauri wangu tubadilike na tuwe marafiki kweli kwa kuchangia katika matatizo ya wenzetu.kwa mfno ukiangalia www.lovestiries.com utakuta watu wanafeel matatizo ya wenzao na kchangia pasipo mzaha.ni hayo tu. i'm out.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sika
    Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Mon Oct 2009
    Location: dar
    Posts: 21
    Thanks: 1
    Thanked 2 Times in 2 Posts


    SHAMELESS FELLOW!HELL
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa hujasema uongo. Wengine wanaweka story za kufikirika though zinaweza saidia wale wenye matatizo kama ya mfikiriaji. Tujitahidi tusiwe na ushauri wa mzaha, kama mtu anatoa tatizo lake mshauri, usidharau au kutaka kuonyesha kuwa yeye ni mjinga.

    Asante kwa hili. Lets work together
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,562
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Wote hapo juu mmejali sana juu ya muda aliojiunga huyu anyejiita wa zamani hapa JF..... kwa nini msingeshauri juu ya kuwa wakweli kwenye kuchangia...??? Haya ndo yale ya kuanzisha dini kwa mstari mmoja wa kitabu cha dini..

    Back to the point.......... TUACHE MATUSI TUNAPOCHANGIA HOJA.........KUNA WENGINE WANA MATATIZO YA KWELI....MNAPOMTUKANA MNAMWONGEZEA MATATIZO. Nadhani kuna haja ya kuanzisha thread ya mwana JF mwenye matusi kuliko wote kwa kila mwezi
     
  6. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    what is this guy in particular trying to insinuate, and beside he is simply a new "kid in town"
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...penye walimu hapakosi wanafunzi, tuvumiliane tu hivyo hivyo!
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umekosea bana,
    umeingia CHUMBANI moja kwa moja,
    ungesubiri pale SEBULENI ukaribishwe kwanza, Loh.
    anyway karibu JF.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Welcome to the home of great thinkers.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwenye wengi kuna mengi, kuna wanaochambua mada na kuna 'wanaowachambua' watoa mada...

    Ignore them!
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Dec 18, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sure, jamani tujifunze kuwa wastaarabu! Mbarikiwe na BWANA Yesu Kristo!
     
  12. E

    Edmund Senior Member

    #12
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    eeh bwana vipi bana bado haujawajua tu wanaJF wenzako,
    kuna VISHUSHI (watu sirias na wanaoguswa na hoja za wenye matatizo) pia kuna VILAZA (watu wasiojali kitu kabisa maishani mwao)

    Pili mtu kuwa mwanamke au mwanaume wakati sio kweli wakati mwingine huwa ni kwa ajili ya kufikisha mawazo na hoja mapya kwa wanaJF

    Don't worry kama walikudharau POLE.
     
Loading...