Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

good girl....wife material

Discussion in 'Love Connect' started by mr gentleman, Aug 1, 2012.

  1. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    hello wana jamiiforum..mimi ni kijana wa miaka 28..nina elimu ya chuo kikuu...ni mkiristu...ni mrefu..rangi somehow black.


    natafuta rafiki wa kike ili baadae Mungu akipenda awe mke wangu....umri wake usizidi miaka 28...elimu yoyote...dini yoyote..

    naitaji mtu ambae kweli yuko tayari kuanza maisha ya ndoa Mungu akijalia,kutokana na mipango niliyojipangia nafikiri sasa ndio wakati muhafaka wa kuwa na serious relationship...So naemuitaji ni msichana serious anayejitambua na mcha Mungu.

    aliye tayari tuwasiliane kwa PrivateMessage.

    wote mtajibiwa!!
     
  2. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Mbona wadada hamjitokezi??
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Tungejitokeza ila baadhi yetu tumeshalishwa Yamini.
    Naimani atampata tu.
     
  4. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    nimekupata madame...I hope atajitokeza tena mtu sahihi.
     
  5. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Wasichana wa jf sio kabisa aisee
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kulikoni tena?
     
  7. s

    souvenir Senior Member

    #7
    Nov 24, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wavulana wa jf sio kabisa kabisaa
     
  8. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    ni story ndefu ndugu yangu.nilifanikiwa kupata mtu kwenye hii thread lakini nilimshindwa aisee kumbe umu kumejaa wanawake wenye tamaa(golddiggers)..
    Kanipotezea muda wangu tu
     
  9. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,192
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    so basi hii sehemu sio serious kama watu wanavyoongea.
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole sana mdogo wangu..! Wanaume wanawalalamikia wanawake, na wanawake wanawalaumu wanaume..! Panapo wengi kuna mengi..! Endelea kuomba tuu iko siku utafanikiwa..! Kila la heri..!!
     
Loading...