Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gongolamboto: Fidia sh milioni 8.6 kwa aliyekufa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pmwasyoke, Mar 3, 2011.

  1. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Kwa fidia ndogo hivi sio ajabu kwa serikali kutokuwa makini na usalama wa raia wake!
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    WEWE UNAYETAKA KUBWA ULIIWEKA.....? NI MAKUSUDI? uliwakatiaBIMA ili walipwe fidia kubwa?(si neno la kuongea lakini inatokana na neno lililotangulia).......THIS IS NOT FIDIA YOU MAN
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wananchi wangapi wana uwezo wa kukatia bima maisha yao na mali zao Tanzania?
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbona sisi wa Mbagala atukupewa kama wa Gongolamboto?tena na SUMA JKT watarepair nyumba zao!hivi Tanzania zipo mbili au ni macho yangu?.Kule Kwetu Mbagala yupo jirani alipewa Cheque ya 30000.kama fidia ya kuharibikiwa Nyumba yake...inauma sana wajameni
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bado hujadescribe ni fidia kwa kitu gani maana kama ni TV tu ndiyo iliyoungua mie naona ukilipwa 8.6 ni sawa!!inategemea na thamani ya kitu mkuu
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hebu iweke vizuri hii thread yako ieleweke, unamaanisha kiasi hicho ni kwa kila muathirika au?
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tunaomba taarifa kamili iliyojaa kila kitu.
    Je hiyo ni fidia kwa kila mwananchi aliyeathirika?
    je hiyo ni pesa kwa sababu gani?
    je hiyo ni fidia kwa aliokufa tu?
    je hiyo ni fidia kwa waliounguliwa na nyumba zao??

    habari yako inatoa maswali mengi zaidi ya majibu.
     
  8. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii sio fidia ni Kifuta machozi. Na ijulikane kwamba kifuta machozi hata ukipewa shilingi 200 ni sawa tu. Human life is never possible to value especially through monetary value.
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ni 'kifuta machozi' kwa wale waliopoteza ndugu zao. Nadhani serikali inatakiwa kwenda mbali zaidi ya hapo. Kama kwa mfano aliyekufa ndio alikuwa 'bread earner', hiyo milioni nane haiwezi kufuta machozi.
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni kwa aliyekufa - ni kwa ajili ya uhai
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Soma kichwa cha thread - kwa kila aliyekufa - kwa uhai wa mtu
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Uhai wa mtu haufananishwi na pesa.
     
  13. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hii 'FIDIA' hata Rais wetu Mcheshekeshaji amekuwa akilikazania! Kumbe ni kitu cha kiungwana na cha kujidai unapoua ukakazana 'lazma tuwalipe fidia' hii ni Aibu, aibu kubwa sana, na napima uwezo wa akili aliokuwa nao 'Rahisi' wetu. Hata ungetoa fidia m100, bado hailingani na uhai wa mtu, hivyo isiwe kama sifa kusema lazima serikali ifidie, Cie tuna uchungu na Walalahoi wenzetu bana, Fidia kitu gani, wataendelea kutumaliza kisa Fidia.
     
Loading...