Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GONGO LA MBOTO Polen sana huko

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MUREFU, Feb 17, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF polen sana wote mliokuwa mnaish na wenye ndugu huko GONGO LA MBOTO mana hal ni mbaya sana kwa jins nilivyo kuwa nimeona mm
     
  2. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa MUREFU, nami nawapa pole sana wana JF pamoja na watanzania wote waliohathirika kwa namna yoyote ile kwa haya mabomu ya G/Mboto!
     
  3. b

    bakarikazinja Senior Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana watanzania wote
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole zako tunazipokea asante sana lakini hapa si pa nafasi za kazi?
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Polen sana... lakin huku wakilisha salam za pole sio penyewe mkuu
     
  6. N

    Naomiroyz New Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumshukuru maulana kwa yote yaliyosibu na kwa sasa hivi mioyo yetu iingie huruma zaidi , ili tuweze kuwasaidia wenzetu wa gongo la mboto kwa wakati huu mgumu.
     
  7. N

    NANDI New Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mimi nauliza hivi. wale panya waliyo graduate kwani hawana uwezo wa kupima dalili hizi za mabomu kulipuka?. au wako maabara bado.
     
  8. M

    Mzimasana Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Its true Murefu, also am very sorry 4 them!
     
Loading...