Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gongo katiba ya tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by NATA, Oct 15, 2012.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa Nkasi wataka gongo ilihusiwe kikatiba

    Waionaje hii hoja?
    source mwananchi leo
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwananchi aliyetoa hoja hiyo amesisistiza umuhimu wa kuruhusu gongo kikatiba kwani imekuwa mkombozi wa wananchi wa Nkasi kama chanzo cha mapato kwa ajili ya kusomesha watoto wao na imekuwa ikiingiza pesa nyingi sana kwa wauzaji.
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hata isiporuhusiwa inauzwa na inanyweka na waliopewa dhamana ya kudhibiti hiyo gongo ndio wanywaji wakubwa!
     
  4. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,960
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Legalise it
     
  5. j

    joel amani Senior Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nashauri iruhusiwe kutumiwa mana madaktari wengi sana wanatumia gongo hata baadhi ya wakubwa na waheshimiwa wanatumia gongo
     
Loading...