Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gongo ipi Nzuri!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Dec 12, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani gongo ipi nzuri! Kigoma, Mwanza na Shinyanga wanatengeneza za mihogo! Kagera wao wanatengeneza za Ndizi. Wale wa mkoa wa Mara wanatengeneza gongo la mapapai na mavi! Morogoro wao wanapika gongo la miwa AMA sukari guru ! Pwani wao gongo Lao la mananasi. Nimejaribu zote ila gongo la Mwanza nililipenda sana kule kwenye vilima vya Bugando!
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ya mapapai na mavi!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhhhh haiko hapo lakini mi na zani piwa huko Arusha/Manyara.....
    halafu nasikia siku hizi wanaweka minyaa............
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo noma inaharibu ubongo! Si unaona jamaa wa Tarime walivyo pinda?
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sina utaalum wa lipi ni zuri lkn hilo kwenye red mmh!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahah ina bidi ujaribu zote kwa kuanzia na namba tatu pole pole unasogea Gongo namba 2 na hatimaye namba 1. Halafu asubuhi unashushia supu ya ngozi
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ya Moshi....inatengenezwa na molasesi..
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Molasesi ndo sukari guru eeehhh?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inafanana kwa rangi ila sidhani kama ni kitu kimoja....yenyewe ni kimiminika!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    OK. Nadhani pia Moshi wanachanganya na mavi! Maana vyoo vilivyojaa kule ni dili sana
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    si mchezo.
    eti naskia gongo ukikonda ndio ujue imekupenda lkn ikikunenepesha ujue mauti hayoko mbali.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ngongo inapendezesha sana watu! unakeep figure hakuna magonjwa ya Moyo
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ila inaunguza maini!!!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama hupati supu! na usipofuata ushauri wa mama muuza
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndivyo mama muuza wako anavyokudanganya ehhhh??
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mama muuza wangu yuko juu! hutoa ushauri na nasaha kwa wanywaji wake! Ukiwa mteja wa muda mrefu basi hata supu hulipi
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lazima awe mzuri....hata kwenye mazishi atakuwepo!!!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hata mimi mazishi huhudhuria, bila shaka nitakuwepo
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I meant yakwako!!!Lazima uwepo...bila wewe shughuli haiwezi kufanikishwa!!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ya kwangu kivipi?
     
Loading...