Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Gongagonga' afumwa akimlawiti mme wa mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by macho_mdiliko, Sep 22, 2009.

  1. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    POLISI mkoani Dodoma inamshikilia kijana mmoja wa umri wa miaka 17 kwa tuhuma za kumlawiti mwanamume mwenzake kwa njia za kishirikina.

    Kijana huyo mkazi wa Chali, Isanga aliyejulikana kwa jina la Maneno Ngo'nda na ambaye ni maarufu kama ‘gonga gonga", alikamatwa majira ya saa 6:00 usiku kwenye kijiji hicho baada ya kufumwa akifanya kitedo hicho.

    Kamanda wa polisi mkoani hapa, Zelothe Stephen alisema kijana huyo, ambaye aliwahi kukamatwa kwa tuhuma za kuingilia wake za watu kwa njia za kimazingara, anaonekana kuwa na uzoefu wa kazi hiyo.

    Kamanda Zelothe alisema kuwa mtuhumiwa alikamatwa na wananchi waliomkuta akimlawiti mwanaume mwenye umri wa miaka 30 (jina limehifadhiwa) wa kijijini hapo.

    Zelothe alisema tukio hilo lilitokea wakati mtu huyo alipokuwa amelala na mkewe na kwamba mtuhumiwa alimtoa kitandani na kumshusha chini na kumfanyia kitendo hicho.

    Kwa mujibu wa Zelothe baada ya mke wa mtu huyo kuamka na kumkosa mumewe kitandani aliwasha taa na kumkuta mtuhumiwa akiendelea na kitendo hicho ndipo alipopiga kelele kuomba msaada.

    Akihojiwa kuhusu tukio hilo mtuhumiwa alisema kuwa alifanya hivyo baada ya kuona amewamaliza wanawake wote wa kijiji hicho.

    Alisema anawaingilia kimazingira ya kishirikina bila kujitambua na kufanya nao tendo la ndoa bila wao kujua kitu ambacho alikiri kuwa amekuwa akikifanya mara kwa mara na hivyo wanawake wa hapo kijijini wote aliokuwa akiwapenda alishafanya nao mapenzi.

    "Nimewamaliza wanawake wote hapa kijijini, sasa naona kuwa imefika zamu ya wanaume na kwamba huyu niliyekamatwa nae alikuwa ndio mwanaume wa kwanza kufanya tendo hili," alisema Gongagonga.

    Kamanda huyo alisema katika kesi ya awali mtuhumiwa aliachiwa huru kutokana na kukosekana kwa ushahidi wa kuthibitisha kuwa alimuingilia bila ridhaa mwanamke mmoja kijijini hapo kwa kutumia njia ya kishirikina.


    CHANZO: Mwananchi

     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu mtuhumiwa firauni bin baradhuli ana undugu na Zawadi Ngoda, yule mdada mujahidina wa JF?

    NB: Ni swali tu wadau msianzishe topic juu ya topic.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Toka lini njemba kumega njemba ingine ni kosa?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    very unfair!lol
     
  5. M

    Mkubwa Dawa Member

    #5
    Sep 22, 2009
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    maadili yanaendelea kuporomoka na ushirikina inabidi uondoke vile vile ni muhimu kutokomeza ujinga na kuelimisha watu madhara ya vitendo kama huyu gongagonga haswa vijijini!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    tatizo kubawa la nchi hii ni ushirikina,,,,,,,,,,,,nchi iko kama imelaaniwa vile?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hao watu waliomkamata saa 6 usiku walifuata nini huko chumbani kwa mtu aliyekuwa amelala na mkewe?
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hata hii itaishia hivyo hivyo. ndo maana watu wanaishia kutafuta 'haki' kwa njia ya 'Mob justice'.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    think kwamba huyo mtu anakuja dar,anakuwa house boy wako???
    anawapitia wote wewe,na mke wako na wanao kila siku.
    or anasoma shule na wanao.

    ilikuwepo kesi ya aina hii mzumbe mwaka jana.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umaambiwa kwa njia za kishirikina,
     
  11. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #11
    Sep 23, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Mimi siyo mtaalamu wa mambo ya ushirikina,lakini,ni ushirikina gani unawezesha jambo kama hilo kutokea. Sijawahi kusikia hata siku moja. Huyo mwanume labda alikuwa ni feki tu,anajidai ameoa kumbe mwongo,mnafiki tu.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Hakuna ushirikina bana. Uchawi haupo. Wenye kushikilia imani za kishirikina ni wagonjwa wa akili.
     
  13. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inamaana jamaa alimegwa mbele ya mke wake? Kwanini huyu mwendawazimu asingemmega tu dem wake?
     
  14. S

    Semjato JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    kwa mujibu wa maelezo ni aidha hakuwa 'anampenda' ama alishamalizana nae,imefika zamu ya wanaume sasa
     
  15. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    soma viruri hapo juu kaka, mkewe alishtuka na kukuta jamaa hayupo kitandani, alipowasha taa ndio akakuta jamaa anaendelea kumduu mumewe, then akapiga kelele watu wakaja
     
  16. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tz hii kila kukicha ni vituko. Nakumbuka wakati nasoma Advance shule ya bweni kulikua na kijana mmoja yeye alipenda sana kuwaingilia wanaume wenzake kwa njia hizo wanazoita za kishirikina. Alifanya hivyo kwa vijana wengi sana, bila kukamatwa. Sasa siku aliyokamatwa alikula kichapo vibaya mmoja> Kuna dogo mwingine akawa analala nae kisa eti mchawi mpe mwanao akulele, hawezi kumdhuru.

    Huyo kijana kamtia aibu huyo jamaa yaani kumlawiti mbele ya mkewe, sasa hapo sijui hiyo ndoa kama itakua na heshima tena, ukichukulia ni kakijana ka miaka 17 kwa baba wa miaka 30, aibu ilioje hiyo!
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    JAmani wife si alipiga kelele za kuomba msaada?

    Ila inatisha!! Namfikiria akimaliza Dodoma anasogea Dar................. na si ajabu Dar akaanza na wanaume kwanza!
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Isiwepo kwa nini? wakati dogo amekiri kuwa ashapitia wanawake wote hapo kijijini (including the wife wa jamaa- sasa nako sijui alikuwa anakwenda kwa mlango wa uwani au) duh
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Nae wampe adhabu zinazoendana na 'kishirikina' hakuna kumchelewesha.,.....karne hii analeta ujinga kama huo?najua mahakamani atashinda tu...ushahidi hautakuwepo na alilawitiwa du amedhalilishwa sana...pole zake aisee mamam wee sitaki hata kufukiriaa mbele ya mke wako unapigwa mashine aisee duu.....haya dunia hadaa .........
     
  20. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo bawna waande wakampime kwanza HIV,kwani kumaliza kijiji kizima si mchezo bana
     
Loading...