Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gombe National Park

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by 2c2, Jul 20, 2011.

  1. 2c2

    2c2 Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada,,, ivi maisha gombe national park kikazi yakoje
     
  2. 2c2

    2c2 Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo kigoma
     
  3. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni maisha ya kuishi porini flani hivi maana gombe ni kisiwa kilicho katika ziwa Tanganyika, kimaslahi sijui yakoje.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kafanye kazi wewe TANAPA wana kisu kikali, hakuna hata park moja iliyo Mjini hivyo tegemea kuwa maporini na kuwa karibu na Masokwe kila siku.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kufanya kazi,utakuwa mtalii kila siku.Nyama pori bwerere.
     
  6. 2c2

    2c2 Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks guys for the advise for the advise
     
  7. m

    mbasamwoga Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka usijali wewe nenda tu ukafanyekazi jitume, kuwa mtiifu na mchapakazi. Hivyo vyote kwa pamoja vitakuwezesha kuhamishiwa unakopapenda zaidi. Pamoja na hili maisha ni vita murrra pambana, usichague.
     
  8. I

    Inteprevist Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilianzia kazi kijiji mtiriangu huko kondoa , baada ya miaka mitatu nikahamia Itiso huko huko Kondoa na kukaa miaka mingine minne. Sasa hivi nimepenyeza niko mitaa ya posta (DSM). Kwa hiyo unahitaji uvumilivu. cha muhimu ni kukaa kimkakati zaidi usijisahau utafikia sehemu unayohitaji. Uwe mvumilivu we nenda kachape kazi tu
     
  9. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    nipo Kigoma kikazi na kesho naenda kutembelea Gombe. Gombe sio kisiwa ila ni mwambao mwa ziwa Tanganyika. Vijiji vingi vya mwambao mwa ziwa Tanganyika havijaunganishwa kwa barabara kutoka Kigoma mjini ndo maana usafiri wake asilimia kubwa wa majini. Maisha ya kule ni pori kama National Parks zingine.
     
  10. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu unapaswa ujifunze jiografia ya Tanzania. Gombe National Park siyo kisiwa, na wala haiko ndani ya ziwa Tanganyika, isipokuwa hifadhi inapakana na ziwa Tanganyika, au iko ukingoni mwa ziwa Tanzanyika kwa upande wa Magharibi. Angalia ramani ya hifadhi za taifa hapa http://www.tanzaniaparks.com/tanzania_map.htmlhttp://www.tanzaniaparks.com/tanzania_map.html
     
  11. K

    Kihorohonjo Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu ulitakiwa kutafuta information za mapori/hifadhi za taifa kabla ya kuomba kazi. Hifadhi zote ni mapori isipokuwa makao makuu yake tu, huko Arusha. Nakushauri nenda kachape kazi kwani kuna uhamisho wa mara kwa mara hutokea yawezekana baada ya muda ukahamia hifadhi kama za kilimanjaro, manyara na arusha.
     
  12. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  13. 2c2

    2c2 Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks very much for the advise guys am in dsm my salary here is low there im going to get double of what im getting here
     
  14. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kama unataka kazi usichague mahali pa kufanyia kazi, kumbuka wahenga walishamaliza kwa kusema mwanzo mgumu.
     
  15. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kukikushinda ntupie mimi hilo shavu!
     
  16. m

    marobry100 Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu ukifika nitakupokea mi nijirani yako hapa. Nipo Kasulu wildlife ranch. Na gombe ni ecosystem moja.
     
  17. k

    kajunju JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    .nilishaenda gombe 2 timesnajua uaogopeshwa kuwa kgma kuna uchawi.mim nilikaa 12 yrs bila tatizo.gombe ni park nzuri.usafiri ni boti mnatumia masaa 2 na nusu frm kgm. Ni green place na utapenda kukaa kule.
     
  18. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Labda alitegemea iko Posta au masaki.
     
  19. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Gombe ni pazuri kwavile hata watalii wanapendelea kwenda kwa wingi. tatizo la muda ni kuwa redio utakayoipata ni ya burundi na mawasiliano ya simu ni radio call. niliambiwa airtel walikuwa na mipango ya kuwapatia mawasiliano huko. hata hivyo usikate tamaa kwavile shopping yote inafanyika kigoma mjini na wanazo boti zao.
     
  20. D

    Dossa Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mh...if you are single go and work make money then fanya michakato ya kutoka kabisa TANAPA watu wengi tumeacha mazingira magumu sana hasa ukioa alafu mkeo anafanya kazi town .Hamna ruhusa mpaka mwaka upite ndo uchukue likizo . watu walio na wake zao huko porini wamewaoa vijijini huko huko other wise mkeo akubali kuwa house wife !! Hakuna off days , pori pori jamani acheni nyinyi ..kisu kipo lakini maendeleo huwezi fanya coz upo porini angalia usiwe mlevi kwa frustrations kama wengine . and for your info ukioa work mate wana wahamisha kuwatenganisha . Trend ya AIDS kwa Tanapa inatisha .
     
Loading...