Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Goli!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Typhoid, May 7, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf naomba msaada wenu! Eti ni goli ngapi natakiwa kufunga kwa siku? Napata shida maana ndo kwanza nimeanza hizi mechi baada ya kuwa bize sana na kitabu. Nina miaka 28 ila sina uzoefu na huyu nilienae ndo wa kwanza kibisa, goli la kwanza huwa linachukua kama sekunde 30, la pili dkk 30, la tatu dkk 40 na yanayoendelea huwa yanavhelewa kidogo.nina uwezo wa kupiga goli kama sana hivi in a single night je ni kosa?
    Angalizo....mods mna tabia ya kunibagua sana ninapopost nyuzi zangu naomba hii muiache wasamalia wema wanisaidie
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumi na mbili tu!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    si atakufa? nimekumiss sana
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    7*7. . . .
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nipo dear; my grandpa once told me, "ask a stupid question, get a stupid answer"!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,618
    Trophy Points: 280
    Sometime huwa najiwa na mawazo kuwepo na sub forum ya Juniors MMU, maana utoto umetawala sana siku hapa.
     
  7. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mwanamke anaweza kufa kumbe? Nisije nikamuua kabibi wangu
     
  8. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    2come na mambo ya msingi zaidi jb wiser umeona uko makini
     
  9. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio utoto jamani nina miaka 28, nilichelewa tu kuanZa hizi mechi, wazazi walikuwa wananiasa ila ssa nahisi ndo mda maalumu.
     
  10. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I'm glad you have concrete grasp on a lecture!

     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dah hongera miaka 28 hujawahi ulikuwa unasoma hapahapa bongo?utabana shule ya msingi,olevel,A level lakin ukufika chuo tu unaachia mwenyewe.
     
  12. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mhn haya bhana mie sitauliza wewe umeachia primaey au sec nanyamaza kimya!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    wanawake tunapenda magoli 20 kuendelea.....chini ya hapo wewe ni goigoi.....
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    that is always true... habari za bkb?
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    simba vs yanga..
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ndio maana topic zako zinafungiwa na mamods,umezidi kuishi kny dream land,fanya kazi kijana wacha kuwaza ngono...:sleepy:
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :happy: ndo maana wanafutaga post zako maana sometimes zinakua kama vile ni za kipumba pumba vile
     
  18. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    20 goals?? Haha ligi ya kikapu hio
     
  19. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weka wazi basi huo upumba tuuone na wengine
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ndo nyie mnaokuja kuwa magube gube...we siku zote hizi unasingizia wazaz, walikufungia na kufuli gan lisilovunjika?
     
Loading...