Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Goli moja tu anaugua

Discussion in 'JF Doctor' started by rom, Apr 22, 2012.

  1. rom

    rom Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mambo vipi wapendwa. Rafiki yangu anatatizo la kuumwa kila anapolala na mke wake. Ni kwamba anasema kwa sasa limekuwa sugu zamani hata vitatu anatoka yupo vizuri lakin kwa sasa bao moja tu analala pemben na asubuh anaamka na homa mwili wote unauma na uchovu wa viungo.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    MWAMBIE AFANYE mAZOEZI APUNGUZE KITAMBI. AKIMBUIE ATLEAST KM 2 DAILY
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    arrgh..
    Mwambie aache kuaibisha wanaume.
    angangamale kazi ya jeshi si lelemama.
    OTIS
     
  4. rom

    rom Senior Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kitambi hana ila anauzito kama kilo 85.
     
  5. rom

    rom Senior Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka kazi ndio imemshinda hivyo.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,003
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Ajiandae kusaidiwa!!!!
     
  7. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaonekana alpandishwa cheo akawa anapga chipsi nyama na bia
     
  8. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna mambo mengi yanachangia kuwa na upungufu wa nguvu za kiume, halafu ukitilia maananani matatizo yanayompata baada ya kukutana na mkewe. Mshauri huyo jamaa yako aende akaonane na wataalamu wa afya, majibu ya hapa yatakuwa too general na sidhani kama yanaweza kumsaidia sana.
     
  9. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    solution: ajaribu kutumia TIKITI MAJI. Dozi yake ni robo tikiti kutwa mara 2, kwa siku 7. Hakikisha unapata tikiti kubwa lililokomaa vizuri, kula na mbegu zake. Usisahau kuleta FEEDBACK hapa.
     
  10. rom

    rom Senior Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante sn.
     
  11. rom

    rom Senior Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante nitamjuza.. Ila atafune na zile mbegu ngumu za tikiti maji?
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, ila ukipitia pitia nyuzi nyingine humu utagundua kuwa hauko peke yako.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kilo 85 atakua na kilibatumbo huyo..apunguze ulafi!
     
  14. rom

    rom Senior Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poa kaka.
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Basi atundike daragu awaachie wanaojua.
    OTIS
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    aangalie sukari
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio. Atafune na mbegu zake, ziko poa tu.
     
  18. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duuuuu!!!!!!! jamaa bado hajaanza kusaidiwa tu
     
  19. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    kilo 85 siyo tatizo afanye mazoezi ya kutosha itamsaidia kutochoka mara baada ya kupiga hilo bao moja pia itamsaidia kuhimili kuongeza kama atakuwa anahitaji,good example ni watu kama mabondia au wanyanyua vyuma vizito wanafikisha mpaka kilo mia moja lakini inapofika kwenye mambo ya mechi wako fit sana.
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mazoezi ni muhimu sana pamoja na vyakula vya asili bila kusahau kujiandaa kwa jambo husika
     
Loading...