Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Goli la tegete(taifa stars) linatufundisha nini waamuzi wetu tanzania???

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jun 4, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hongera TAIFA STARS
    hilo ndilo neno nililosema baada ya mechi ya jana na wale wazungu
    lakini bado naendelea kulijadili lile goli la kurudisha la taifa stars
    nahisi waamuzi wetu wanatakiwa kuwa makini na kujua kazi iliyowaleta pale uwanjani....,yule mwamuzi jana alikuwa kwanza hatembeii yeye anapuuliza akiwa mbali na mpira...mistake hiyo ndiyo iliyomponza akaruhusu goli la kurudisha lilofungwa na mchezaji tegete;mungu akiwapa kurudia kuangalia upya mtamwona yule kijana....,alifunga kwa mkono..sasa bado najiuliza inatufundisha nini wamuzi wa bongo..na je mpira wetu utakuwa kwa sytle hii

    la hasha kila la kheri

    TAIFA STARS
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazee iweke hii ishu kwenye Youtube ili wote tujue tunajadili nini; IF POSSIBLE.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mazee iweke hii ishu kwenye Youtube ili wote tujue tunajadili nini; IF POSSIBLE.
    __________________
    tukiweka kila kitu kwenye U2B MKUU ...Mhhhh
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mazee iweke hii ishu kwenye Youtube ili wote tujue tunajadili nini; IF POSSIBLE.
    __________________
    tukiweka kila kitu kwenye u2b mkuu mmmhh!!!haya ngoja niulizie waliorecrd
     
  5. C

    COMIRUBI New Member

    #5
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufunga goli kwa mkono ni kitu cha kawaida kwa wachezaji wajanja kama maradona enzi zake wala haikhisiani na kukua kwa kiwango cha mpira.serikali iongeze juhudi za kuleta makocha wa uhakika tz itafika mahali pa kuwa juu kisoka.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kumbe tumecheat? Doh, mechi niliikosa so sikupata hiyo taarifa.
     
  7. M

    Magehema JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Goli la Tegete ni harakati za TFF kuepusha zomea zomea kwa Maximo na kuipandisha TZ katika FIFA ranks. Nimefurahi sana kuona Rwanda wakicheza qualifying ya WC huku sisi tukihangaika kupanda katika rank za FIFA. Viva Maximo, Viva TZ
     
  8. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kufunga bao kwa mkono na likakubalika ni ujanja katika mchezo wa mpira. Kama unadhani ni rahisi basi hata wao (wazungu) wangefunga hata kwa mikono yote miwili.

    waswahili bwana! tukifungwa taabu, tukifunga taabu, je mnataka nini????????
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Assalamu alaykum.

    i jana tu nimekuwa naiangalia hii mechi kwenye video.
    Hakika wa Tz walicheza vizuri sana. Kuna makosa mengi madogo madogo ya hapa na pale. Lakin refa alijitahidi sana kuwa fair. Hata goli la kusawazisha la Tegete ni miongoni mwa magoli mazuri amabyo yameonyesha wazi kukuwa kwa kandanda la bongo.

    Hakika kocha alijitahidi sana kubadilisha mchezo katika kipindi cha pili.

    KAKIKA TIMU YA TZ IMEIMARIKA SANA. TUNAWAPONGEZA
     
Loading...